Mnakuwaga wapi pale Iran, Russia, China wanapofanya maafa?

Mnakuwaga wapi pale Iran, Russia, China wanapofanya maafa?

Eli Cohen

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2023
Posts
10,962
Reaction score
34,855
■Putin kuvamia Ukraine
"ooh ni haki yake kufanya hivyo"

■Putin kutesa wapinzani wake
"ooh analinda nchi yake"

■Putin kuuzia siraha waasi wa Afrika
" ooh anasaidia mapinduzi barani afrika"

■Iran kuwezesha ugaidi kwa kupatia fedha vikundi vya uislam wa itikadi kali
"ooh wanasaidia kuirudisha palestina"

■Iran kuua wananchi wake pale tu wakikuosea kidogo kuendana SHARIA LAWS
"ooh wanapambana kuleta maadili ya taifa"

■China kuwabugua na kuwafunga waislam wa muygir
"ooh anajalinda dhidi ya watu wabaya"

■China kufanya udukuzi wa simu kupitia tik tok "ooh anajilinda dhidi ya ubaya kupitia intelejensia ya mtandao"

●●●●●Lakini sasa ISRAEL kujilinda na kujibu mashambulizi
"ooh israel ni wabaya hao, mashetai, makafir, wauaji, wanasadiana na marekani kuleta maafa"

☆☆☆☆☆☆VIVA ISRAEL, VIVA USA☆☆☆☆☆
 
Hebu itazame hiyo ramani,kinachofanyika hapo ni saw au la.
20231008_183602.jpg
 
●●●●●Lakini sasa ISRAEL kujilinda na kujibu mashambulizi
"ooh israel ni wabaya hao, mashetai, makafir, wauaji, wanasadiana na marekani kuleta maafa"
Israel ni magaidi ...
 
Mtoa mada hujaelezea:

1)Black life matter ipo kwa sababu gani?
2)Mlikuwa wapi wakati Us wanatumia agent orange kwa Wavietnam
3)Mlikiwa wapi wakati Libya inachabangwa na kuvurugwa?
4)Mlikuwa wapi kipindi Iraq, Afghanistan zinashambuliwa?
5)Mlikuwa wapi wakati Us wakiingilia Panama?
6)Mlikuwa wapi kipindi Us na nduguze wakiweka vikwazo vya kuharibu uchumi wa Zimbabwe, North Korea, Eritrea, Uchina, Russia hadi bongo miaka ya 80.
7) Mlikuwa wapi wakati mfaransa akiendelea kuyanyonya na kuendelea kuyafanya makoloni Mataifa ya west Afrika.
8)Mlikuwa wapi kipindi Mfaransa akipindua serikari za wazalendo na kupachika vibaraka wake kule Afrika ya kati na Magharibi
9)Mlikuwa wapi kipindi Us alipoanzisha trade war na Uchina?
 
Huyo izarael hapo kapelekwa 1917 sjui aliempeleka hapo ardhi ilikuwa ya urithi wa baba ake hadi akaamua ampe nani
 
Wao ndio wametaka huo ufungwa hawakutaka kabisa kuishi na wenzao kwa amani wakawakataa kabisa kuwapokea,sasa wacha wapigwe tu
Mtu aliye kuvamia kwenye ardhi yako na kuchukua kila kitu ulitaka wafanyaje?

Makazi na vijiji vyao kila mwaka vinavunjwa na kupewa walowezi wakizungu, ulitaka wafanyaje?

Hili Taifa lililotengenezwa mwaka 1945 kwa ushirikiano wa Uingereza ambapo Wapalestina wamekuwepo hapo miaka na miaka.

Leo hii wanaambiwa sio wazawa na sio ardhi Yao! Sijui unaelewa?

Yaani Watanganyika leo hii waambiwe hii sio ardhi yao na wanatakiwa warudi walipotokea na Wakhoisan, watu wenye lugha ya click na Wahadzabe warudi kuiclaim? Itawezekana

N.B kama unakubaliana na madai ya Israel basi pia ukubaliane na madai ya Urusi kuhusu Ukirene
 
Wao ndio wametaka huo ufungwa hawakutaka kabisa kuishi na wenzao kwa amani wakawakataa kabisa kuwapokea,sasa wacha wapigwe tu
Cha ajabu wanaosema Wapalestina pale sio kwao, wote huzungumza lugha yenye mzizi mmoja
 
Mie sijui sana historia ninachojua ni shambulio la juzi la Palestine kwa Israel, na kwa hilo Israel ina haki ya kulipiza. Bila udini wala nini, Palestine wapigwe, watandikwe, wachapwe, wamenyofolewe nyofolewe, wateketezwe, waangamieeeeeeee
 
Nasimama upande wa palestina awamu hii waisrael mtajuta mpaka kieleweke .Hamas haturudi nyuma no bampa tu bampa
 
Back
Top Bottom