Mliotemwa hamia UKAWA


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Wapendwa wakuu wa wilaya mliotemwa hamia UKAWA tujenge upinzani, 2020 UKAWA ikichukua nchi mnarudi!
 
zabron k

zabron k

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2015
Messages
405
Likes
268
Points
80
zabron k

zabron k

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2015
405 268 80
Wapendwa wakuu wa wilaya mliotemwa hamia UKAWA tujenge upinzani, 2020 UKAWA ikichukua nchi mnarudi!
Hata kufirisika sera sio kwa dizaini hiyo kaaaa!!!
Kweli ukawa unaomba mashabiki upande wa adui yako wazi wazi?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Hata kufirisika sera sio kwa dizaini hiyo kaaaa!!!
Kweli ukawa unaomba mashabiki upande wa adui yako wazi wazi?
Si ndiyo siasa. Medeye yuko wapi
 
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
2,070
Likes
1,848
Points
280
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
2,070 1,848 280
Acha ndoto za alinacha wabakie tu CCM wajenge chama hamna haja ya kuhamahama.

Wenye uroho na kihoro cha madaraka ndo wenye kiherehere cha kuhama hama lakini mwili chama fulani ila moyo chama kingine... Ni hatari sana kwa afya ya vyama vya upinzani...
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,028
Likes
1,783
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,028 1,783 280
hee!! Ina maana kunyimwa ukuu wa wilaya wameonewa!! je kama wamenyimwa kutokana na uzembe au upigaji madili nyi bado mnawaita 2 ili mkuze upinzani?
au nimewAelew vibaya?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
hee!! Ina maana kunyimwa ukuu wa wilaya wameonewa!! je kama wamenyimwa kutokana na uzembe au upigaji madili nyi bado mnawaita 2 ili mkuze upinzani?
au nimewAelew vibaya?
We kutemwa ni kuzuri unadhani hawana hasira
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,837
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,837 280
Wapendwa wakuu wa wilaya mliotemwa hamia UKAWA tujenge upinzani, 2020 UKAWA ikichukua nchi mnarudi!
Mliwadanganya Kingunge,Lowasa na Sumaye kuwa wahamie UKAWA Uchaguzi 2015 MNACHUKUA nchi Lowasa atakuwa Raisi, Sumaye Waziri mkuu Wakajitosa kichwa kichwa.Ona sasa wazee wazima mmewaweka juani msivyo na haya!!!

Hao mliowalaghai hamjatosheka?
 
nori

nori

Senior Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
146
Likes
197
Points
60
nori

nori

Senior Member
Joined Apr 8, 2014
146 197 60
Nyie kazi yenu ni kusubiria waliotemwa tu? Kwa kweli Magogoni mtaionea kwenye tv tu.
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,799
Likes
4,567
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,799 4,567 280
Mliwadanganya Kingunge,Lowasa na Sumaye kuwa wahamie UKAWA Uchaguzi 2015 MNACHUKUA nchi Lowasa atakuwa Raisi, Sumaye Waziri mkuu Wakajitosa kichwa kichwa.Ona sasa wazee wazima mmewaweka juani msivyo na haya!!!

Hao mliowalaghai hamjatosheka?
Hujui hao wote uliowataja walishastaafu?
 

Forum statistics

Threads 1,238,425
Members 475,954
Posts 29,319,891