The Wolf JF-Expert Member Joined Sep 10, 2013 Posts 9,468 Reaction score 20,877 Jul 19, 2019 #1 Ikifika mida flani ya saa 3 na ukiona hapatikani hesabu maumivu Uzi tayari
cmases JF-Expert Member Joined Jan 12, 2015 Posts 1,765 Reaction score 1,440 Jul 19, 2019 #2 Sawa nimekusikia!!
reyzzap JF-Expert Member Joined Oct 3, 2014 Posts 6,828 Reaction score 21,945 Jul 19, 2019 #3 Uzi unafundisha sana huu,
Mother Confessor JF-Expert Member Joined Jan 7, 2016 Posts 18,684 Reaction score 45,614 Jul 19, 2019 #4 Wewe umeshajiandaa kisaikolojia???
Shark JF-Expert Member Joined Jan 25, 2010 Posts 29,983 Reaction score 30,174 Jul 19, 2019 #5 Watoto wa chuo mizinga mingi waliwe tu
ielewemitaa JF-Expert Member Joined Jan 7, 2014 Posts 11,016 Reaction score 9,722 Jul 19, 2019 #6 13 mega pixel said: Ikifika mida flani ya saa 3 na ukiona hapatikani hesabu maumivu Uzi tayari Click to expand... Ni vizuri kujiajiri
13 mega pixel said: Ikifika mida flani ya saa 3 na ukiona hapatikani hesabu maumivu Uzi tayari Click to expand... Ni vizuri kujiajiri
Idiot Embicile JF-Expert Member Joined Apr 30, 2019 Posts 1,037 Reaction score 1,981 Jul 19, 2019 #7 Ambao hatuna konekisheni kuuelewa huu uzi ni ndoto.Tusome zingine tu
D Died JF-Expert Member Joined Apr 19, 2019 Posts 255 Reaction score 143 Jul 19, 2019 #8 Wengine maumivu kuhusu wanawake wala hayapo,yaan nyoyo zimegeka chuma tupu
Black billionaire JF-Expert Member Joined Oct 16, 2018 Posts 455 Reaction score 530 Jul 19, 2019 #9 Ukiona manyoya ujue?
Mpemruke Member Joined Mar 8, 2019 Posts 49 Reaction score 36 Jul 19, 2019 #10 Bikini said: Ukiona manyoya ujue? Click to expand... Ujue kaliwa
Sigonella Island JF-Expert Member Joined Oct 16, 2015 Posts 13,483 Reaction score 40,856 Jul 19, 2019 #11 Mi ninaye atombwe tu kwani itameguka
Victoire JF-Expert Member Joined Jul 4, 2008 Posts 25,044 Reaction score 60,235 Jul 19, 2019 #12 Kwamba wanakwenda kuangalia fainal. Baada ya masaa matatu kutokea saa tatu usiku watakuwa washarudi.
The Wolf JF-Expert Member Joined Sep 10, 2013 Posts 9,468 Reaction score 20,877 Jul 19, 2019 Thread starter #13 Mother Confessor said: Wewe umeshajiandaa kisaikolojia??? Click to expand... Hata sijajiandaa kuna mabinti kama watatu amvao hata sina mahusiano nao ya kimapenzi wananiuliza nna plan gan usiku huu, na wote wapo udsm, ndio kimenichochea kuanzisha huu uzi Attachments IMG_8371.JPG 76.7 KB · Views: 57
Mother Confessor said: Wewe umeshajiandaa kisaikolojia??? Click to expand... Hata sijajiandaa kuna mabinti kama watatu amvao hata sina mahusiano nao ya kimapenzi wananiuliza nna plan gan usiku huu, na wote wapo udsm, ndio kimenichochea kuanzisha huu uzi
The Wolf JF-Expert Member Joined Sep 10, 2013 Posts 9,468 Reaction score 20,877 Jul 19, 2019 Thread starter #14 Victoire said: Kwamba wanakwenda kuangalia fainal. Baada ya masaa matatu kutokea saa tatu usiku watakuwa washarudi. Click to expand... Hapana wamemaliza mitihani leo, sasa kuna dalili za kuwashwa washwa wanazo
Victoire said: Kwamba wanakwenda kuangalia fainal. Baada ya masaa matatu kutokea saa tatu usiku watakuwa washarudi. Click to expand... Hapana wamemaliza mitihani leo, sasa kuna dalili za kuwashwa washwa wanazo
xtaper JF-Expert Member Joined Feb 22, 2015 Posts 3,319 Reaction score 4,711 Jul 19, 2019 #15 Viwanja gani nitapata hao watoto wa udsm?
Amanito JF-Expert Member Joined Nov 20, 2015 Posts 258 Reaction score 554 Jul 19, 2019 #16 Tuko nao Viwanja vya Posta hapa Kijitonyama... Kuna tamasha la Castle lite unlock!!!
B BEHOLD JF-Expert Member Joined Nov 17, 2013 Posts 5,087 Reaction score 10,770 Jul 19, 2019 #17 Nasema Waliwe tu, hakuna jinsi, maana tumechoka. (in Pindas voice)
Magna Carta JF-Expert Member Joined Jul 14, 2014 Posts 4,348 Reaction score 6,672 Jul 19, 2019 #18 green rajab said: Mi ninaye atombwe tu kwani itameguka Click to expand... Hainaga makombo siyo
Profesa ntare nkobe JF-Expert Member Joined Feb 5, 2018 Posts 6,954 Reaction score 8,148 Jul 19, 2019 #19 Yote kheri
The Mongolian Savage JF-Expert Member Joined Jul 5, 2018 Posts 9,259 Reaction score 20,518 Jul 19, 2019 #20 Umieni tu huko mimi sijali na niko well off hapa napata per hour tzs 60,000. Si mnalea mashetani magogoni? Mnashindwa hata kunya tu getini ikulu kuonyesha frastreshen zenu? Kawaida wanachuo ndio huleta mabadiliko na mageuz nchini. Who cares
Umieni tu huko mimi sijali na niko well off hapa napata per hour tzs 60,000. Si mnalea mashetani magogoni? Mnashindwa hata kunya tu getini ikulu kuonyesha frastreshen zenu? Kawaida wanachuo ndio huleta mabadiliko na mageuz nchini. Who cares