Mkuu Wa wilaya asema atafanya fujo

Mkuu Wa wilaya asema atafanya fujo

Mkuu wa wilaya ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya,mmoja kati ya wajumbe wa kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya,ni kamanda wa polisi wa wilaya (OCD)

Kwa nini hakumwambia hukohuko kwenye vikao?
He huwa hawafanyi vikao mpaka ifike ITV?

Kama kiongozi kachukua hatua gani za kudumu kutatua mgogoro? Au anarusha mzigo kwa mnyonge ili yeye abaki salama? Alishaitisha kikao na wafugaji akajua kwa nini wanazozana na wakulima?

Kwa nini anataka kufanya fujo wakati siku ya kuapishwa alikabidhiwa sheria na katiba na akaapa kuzilinda na kuziheshimu?
Tatizo lake ni kwamba hajaelewa ni namna gani serikali inafanya maamuzi
 
Hiyo ndio shida ya kutoa vyeo kwa makada badala ya weledi halafu katibu mkuu nae anasapoti badala ya kumshauri hasara yake. Kila kitu kinafanywa kisiasa
 
Huyo dawa yake aendelee kumuona hapo hapo tu huyo mkuu wa kituo ili ajue, watu hawataki ujinga ujinga.
 
Kakosa nidhamu ya kazi huyu. Kukomesha Miungu watu kama huyu ni kumtimua usiku usiku akiamka anakuta kibarua kimeota manyasi ili afanye fujo zake vizuri.

Mkuu wa wilaya ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya,mmoja kati ya wajumbe wa kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya,ni kamanda wa polisi wa wilaya (OCD)

Kwa nini hakumwambia hukohuko kwenye vikao?
He huwa hawafanyi vikao mpaka ifike ITV?

Kama kiongozi kachukua hatua gani za kudumu kutatua mgogoro? Au anarusha mzigo kwa mnyonge ili yeye abaki salama? Alishaitisha kikao na wafugaji akajua kwa nini wanazozana na wakulima?

Kwa nini anataka kufanya fujo wakati siku ya kuapishwa alikabidhiwa sheria na katiba na akaapa kuzilinda na kuziheshimu?
 
wanafanya kazi kwa miemko,nawaonea huruma hawa wateule wa rais,ocd ni mjumbe wa kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya na mkuu wa wilaya ni mwenyekiti kwa nn akumwambia hukohuko kwenye vikao vyao mpaka aje itv?yote haya ni kudhalilishana kwa kutafuta sifa kwa mkuu wa kaya,poor OCD kama mimi ningejiuzulu nifanye kazi nyingine ya nini kufanya kazi kwa shindikizo la wanafiki wanasiasa!!!!!!!
 
Kakosa nidhamu ya kazi huyu. Kukomesha Miungu watu kama huyu ni kumtimua usiku usiku akiamka anakuta kibarua kimeota manyasi ili afanye fujo zake vizuri.
Hahahhaaa
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom