Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, ajipima ubavu na Wana-Mwanza

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, ajipima ubavu na Wana-Mwanza

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Posts
1,353
Reaction score
2,851
Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Magesa Mlongo ametangaza kuwa, Lazima majimbo ya Ilemela na Nyamagana yarudi CCM wawe wameshinda au hawakushinda, alikuwa akizungumza na polisi watakaosimamia Uchaguzi siku hiyo, amewaambia kuwa, matokeo yote ya ilemela na Nyamagana yatajumlishiwa na kutangazwa katika halmashauri ya Ilemela iliyopo Busweru na amewaagiza polisi siku hiyo kujipanga mita 100-150 kutoka katika halmashauri hiyo ili kuzuia wafuasi na wananchi kuyafikia majengo ya halmashauri hiyo, amesema kuwa, punde baada ya matokeo anayoyataka yeye kutangazwa, polisi wapige mabomu ya kutosha ili kutawanya wananchi.


Note: Mkuu wa mkoa, hivi ICC unaitaka kwa nguvu, familia yako na wewe mtasakwa kwa udi na uvumba.

Usiwaingize Polisi wetu kwenye matatizo yasiyo ya lazima.
 
huyo jamaa atakua mpumbavu sana kama ni kweli atakua ametoa hiyo kauli ya kishetani.
kwanza nani kamwambia polisi wote ni fisiemu??
huko ni kulewa madaraka.
ajipime kama vipi.
 
Duuuuu.... kama ni kweli basi huyu jamaa analitafutia jiji la mwanza matatizo makubwa.
 
Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Magesa Mlongo ametangaza kuwa, Lazima majimbo ya Ilemela na Nyamagana yarudi CCM wawe wameshinda au hawakushinda, alikuwa akizungumza na polisi watakaosimamia Uchaguzi siku hiyo, amewaambia kuwa, matokeo yote ya ilemela na Nyamagana yatajumlishiwa na kutangazwa katika halmashauri ya Ilemela iliyopo Busweru na amewaagiza polisi siku hiyo kujipanga mita 100-150 kutoka katika halmashauri hiyo ili kuzuia wafuasi na wananchi kuyafikia majengo ya halmashauri hiyo, amesema kuwa, punde baada ya matokeo anayoyataka yeye kutangazwa, polisi wapige mabomu ya kutosha ili kutawanya wananchi.


Note: Mkuu wa mkoa tumia akili, hiv hivi ICC unaitaka kwa nguvu, familia yako na wewe mtasakwa kwa udi na uvumba.

Usiwaingize polisi wetu kwenye matatizo yasiyo ya lazima.

Basi huyu atakuwa mpumbavu sana!!
 
Huyu kiboko yake ni Lema, ungekuta kuna uwezekano Lema akahamia mwanza tungefanya hivyo, mulongo angeomba ahamishiwe mkoa mwingine
 
Makubwa hayo! Anyway pengine ndiyo maagizo ya toka Magogoni! Ngoja tusubiri kama watayakana!.Naona taratibu wanaisogeza Bongo kwenye uwanja wa Vurugu!
 
Mh. Magessa Mlongo.

1.Kwani polisi huwa hawafi?
2.They've heart pair?
3.Magazine moja inabeba risasi ngapi?
4.Je, raia watakaopigwa hakuna watakaobaki na kusonga mbele bila siraha?
5.Hapo mwanza hakuna ndugu zako kutoka majita? -Kwamba umewatambulisha kwa askari wote mkoani mwanza ili wasipate kibano siku ya siku.

Yawezekana unapenda kwenda ICC labda kwa moyo wako wote au kutokana na boss wako kukupa 'ilani' ya kazi uwajibike hivyo.

*Tafakari, chukua hatua.
 
Dua la kuku hilo.... wana Mwanza hawatakubali plus polisi wenyewe washaanza kuuonyesha uzalendo katika nchi yao ila sio kuwasikiliza hawa wanasiasa wenye ushetani kichwani
 
TEHETEH.
DSC_1124.jpg

Mkuu wa mkoa wa Mwanza Magesa Mulongo akizungumza wakati wa Kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM wilaya ya Sengerema,mkoani Mwanza​
 
Endapo uchaguzi wa mwaka huu kutakua na umwagaji wa damu basi itakua Mwanza,Star Tv wakiongoza propaganda za kuwagawa wana mwanza,
ICC waelekeze nguvu mikoa ya kanda ya ziwa
 
Askari karibu wote ni "Wanamabadiliko" ambao hawatakuwa tayari kutumika kukwamisha mabadiliko!!Pamoja na Serikali ya CCM kuwapandishia posho kuwatuliza kuelekea uchaguzi,bado wapo ngangari!
 
Hii ni sababu ya watu kupewa madaraka bila kuwa na sifa za uongozi, huyu no Dereva tu hapo alipo amepewa madaraka kwa upendeleo kwani alikuwa dereva wa first lady.
 
Huyu kiboko yake ni Lema, ungekuta kuna uwezekano Lema akahamia mwanza tungefanya hivyo, mulongo angeomba ahamishiwe mkoa mwingine
Huyu dogo anatafuta kuhatarisha maisha yake na ya ukoo wake huko kwao nyumbani kibara Bunda, na pia maisha ya wasimamizi na jamaa zao. Akumbuke eneo la Busweru kwenda mpaka kishiri kupitia Igoma linakakiwa kwa wingi na watu wa mkoa wa mara ambao ugomvi kwao ni sehemu ya maisha, kwa kauli hiyo kama ni kweli Icc inamwita na kama yatatangazwa usiku hata askari wako hatarini.
 
Back
Top Bottom