Nadhani nawe umefikia mwisho wako wa kufikiria au nawe pia ni sehemu ya mfumo kandamizi. Hakuna sehemu CDM waliwahi kusema manahitaji kumwondoa KIKWETE madarakani na wanatambua kuwa yeye ni Rais. Kinachojitokeza ni uvivu wa kufikiria wa viongozi wetu na kushindwa kutatua matatizo ya wananchi, ndiyo maana kiongozi mmoja mkubwa sana aliwahi kusema hajui matatizo ya watanzania yanatokana na nini na bado yuko pale pale akiendelea kutumaini atawasaidia watanzania kuondokana na shida zao ambazo hajui chanzo chake ni nini!!!!. Tuache unafiki wa kudhani kila demonstrations zina wanasiasa nyuma yake, tushughulikie matatizo ya watanzania, vinginevyo huu ni mwanzo tu, tutegemee vurugu nyingi zaidi na zaidi!!!!!.Polisi waendelee kutoa kipigo kikali na kuwakamata wale wote wanaofanya vurugu.nchi hii hatuwezi kuona inavurugwa na wanasiasa kwa uroho wao wa madaraka.Rais ni KIKWETE CDM wanapaswa kufaham hilo waache kuratibu vurugu hapa nchini za kumuondoa J.K madarakani.
Akiongea na waandishi wa habari mkurugenzi huyo amedai wafanyabiashara wanatumika tu kuna watu wapo nyuma ya hayo maandamano na vurugu! Wakati huo huo Kandoro amewapiga mkwara wanaoleta vurugu kuwa watakutana na mkono wa sheria.Watu zaidi ya 200 wamekamatwa huku watu 12 wakiwa wamejeruhiwa watano wakiwa wamejeruhiwa kwa risasi,Polisi wawili wamejeruhiwa pia!
chadema unscrupulous politicians are conspiring with bandits to launch violent demonstrations in order to confront the ruling party from implementing its election manifesto. We have recently witnessed a series of manipulated rallies and demonstrations which are deliberately engineered for the purpose of making it difficult for the government to execute its development duties. As a result the government is now unnecessarily forced to relocate its budget funds and commit them to expenses incurred by security forces while dealing with chadema violent protesters which in turn will have a disastrous effect to the country's economy wellbeing. As far as i can see, i still believe that chadema leaders are capable of helping our government to build our country's future and can do better than choreographing needless rallies and demonstrations which are of no help to an average citizen.
i like itHuyu mkurushenzi anaishi miaka ya 47, anadhani kuwa watu bado ni mbumbumbu hawajui haki zao mpaka mwansiasa awambie. Hayo ni matusi. Hivi kama serikali inakunyang'anya bidhaa zako kwa kisingizio cha utawala bora utahitaji kweli mwanasiasa ili uandamane kuadai haki yako. Kama kweli CDM wametumika nawapa big up kwa vile wanawafanya watawala kama huyo mkurushenzi kuzinduka usingizini na kutambua kwamba huwezi kukandamiza watu milele.
CHADEMA unscrupulous politicians are conspiring with bandits to launch violent demonstrations in order to confront the ruling party from implementing its election manifesto. We have recently witnessed a series of manipulated rallies and demonstrations which are deliberately engineered for the purpose of making it difficult for the government to execute its development duties. As a result the government is now unnecessarily forced to relocate its budget funds and commit them to expenses incurred by security forces while dealing with CHADEMA violent protesters which in turn will have a disastrous effect to the country's economy wellbeing. As far as I can see, I still believe that CHADEMA leaders are capable of helping our government to build our country's future and can do better than choreographing needless rallies and demonstrations which are of no help to an average citizen.
chadema haitaweza kumwondoa kikwete madarakani, Chadema ina wanachama milioni kadhaa tu kati ya watanzania milioni arobaini na...ila KIKWETE ataondolewa kwa Nguvu Ya UMMA. Namuombea kwa mungu aondolewe lakini wasimfanyie kama Gadaffi(kijiti).Polisi waendelee kutoa kipigo kikali na kuwakamata wale wote wanaofanya vurugu.nchi hii hatuwezi kuona inavurugwa na wanasiasa kwa uroho wao wa madaraka.Rais ni KIKWETE CDM wanapaswa kufaham hilo waache kuratibu vurugu hapa nchini za kumuondoa J.K madarakani.
Mkuu na Mbeya nako ni Chadema ? Mbona sijaona husiano ? Watu wamesha amka wanataka haki au na wao ni wachaga maana kila siku wakisimama watu na kudai haki mnasema ni wachaga sasa ni vipi huko?
Mmh! hapa sasa lugha gonganaNgoja nikwambie! Kandoro anawakilisha CDM so baada ya CDM kumwambia awahamishe wale walala hoi pale akaenda kuwahamisha. Walala hoi wakastrike! So kwa kupitia inteljensia wakagundua kuwa nyuma ya hawa machinga kuna CDM na soon watagundua kuwa Kandoro ni mmoja wa walioanzisha hizo vurugu.
Timbilimu,huo ndio utaratibu wa uendeshaji wa Halmashauri