Mkopo wa watumishi wa umma

Mkopo wa watumishi wa umma

peter chula

Senior Member
Joined
Jun 8, 2013
Posts
123
Reaction score
68
Kama unaitaji mkopo na unafanya Kazi serikalini popote Tanzania nitafute kupitia no 0762941817,0712600782 mkopo wetu ni ndani ya masaa 24 unakuwa umepata karibuni sana mikopo yetu ni kuanzia laki moja mpaka mili 10 kwa taratibu nyingine karibu kwa maswali zaidi inbox
 
Kama unaitaji mkopo na unafanya Kazi serikalini popote Tanzania nitafute kupitia no 0762941817,0712600782 mkopo wetu ni ndani ya masaa 24 unakuwa umepata karibuni sana mikopo yetu ni kuanzia laki moja mpaka mili 10 kwa taratibu nyingine karibu kwa maswali zaidi inbox
Riba zenu zipoje Na masharti gani mengine.Funguka.Msije kuwa kama wale platinum credit.Unakopa 1 M unarudisha 5M
 
Kama unaitaji mkopo na unafanya Kazi serikalini popote Tanzania nitafute kupitia no 0762941817,0712600782 mkopo wetu ni ndani ya masaa 24 unakuwa umepata karibuni sana mikopo yetu ni kuanzia laki moja mpaka mili 10 kwa taratibu nyingine karibu kwa maswali zaidi inbox
Kama huu sio Wizi na unaiamini biashara yako basi weka wazi apa kilakitu.
Riba zenu ni % ngapi?
Masharti yenu ni yapi?
Mkopo utarudishwaje?

Nyie km sio wababaishaji weka details zote apa
 
Mfanyakazi wa umma wa bongo hii ana tabu kwel kwel kila mtu anataka kumfyooonza tuuuuuu; hata sijui akimbilie wap!!??? Baagooosh!
 
Wezi sana hawa,nmb salary advance itawaondoa mjini
 
Back
Top Bottom