Mkopo kwa wa diploma

Eng Nyahucho

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
585
1,000
Ndugu yangu kama nyumbani wana kauwezo kidogo ungeachana na huo mkopo maana tuliokopeshwa shida tuliyonayo sisi wenyewe ndio tunajua.
Nimesema kama nyumbani wanauwezo ungeachana nao kabisa
 

Daniel Schoter

Senior Member
Jan 12, 2017
114
225
Ndugu yangu kama nyumbani wana kauwezo kidogo ungeachana na huo mkopo maana tuliokopeshwa shida tuliyonayo sisi wenyewe ndio tunajua.
Nimesema kama nyumbani wanauwezo ungeachana nao kabisa
Boss cost ni kubwa sana Mtu ameshawahenyesha Wazazi wakati yuko Dip ya nini kutumiwa Hela za Meal na accommodation mpaka ngazi ya bachelor ww huoni kaumri kake pia kamesogea Wacha akopeshwe tu atalipa au Atafute kazi atajiendeleza later, Kwanza mwanaume ni Madeni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom