Mkoa wa Arusha unadhalilisha serikali yetu

Huyo kwa Africa aende South ili ajue hayo yote yanayotuzunguka nini
 
Nitajie mkoa/mji usiokuwa na vibaka nikutumie bundle ya mwezi.
 
We chalii niaje...wewe ni wakuja huku ndio maana huijui Chugga fresh!! Kusomea kwako huku ndio isiwe kigezo cha kuijua Arusha kuhukumu Arusha nzima eti inaidhalilisha Serikali kisa tu vibaka wapo..

BTW nenda Dar au kibiti ukaisome namba
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…