Mke tabia jamani...

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Posts
2,054
Reaction score
2,917
Nimeamin mwanamke wa kuoa yafaa awe na tabia nzuri tu,hata sura isipovutia kivilee tutavumiliana tu....Ben ana sura nzuri kulko mkewe[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu una uhakika gani kua huyo ni mkewe?

Maendeleo hayana chama
 
Write your reply...tulishaweka wazi hili swala katika kikao cha wanaume kigezo ni kalio nasisitiza tena kigezo ni kalio sura tutavumilia
Jomba hebu kachukue dawa kwa Nyoka uje ninyonge tuvute. Umezungumza jambo la msingi kupitiliza
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…