MKE /MUME kutoridhishwa kwenye TENDO LA NDOA....Lawama kwa Nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKE /MUME kutoridhishwa kwenye TENDO LA NDOA....Lawama kwa Nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Oct 7, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Inapotokea Mume au Mke haridhishwi na Tendo la ndoa na wapo kwenye ndoa,mahusiano nani abebe lawama..hapa kuna makundi yafuatayo unapochangia bezi kwa makundi.

    >Kundi la kwanza,
    Mume/Mke wote wafanyakazi..

    Kundi la Pili.
    Wote Mume/mke hawafanyi kazi.

    Kundi la Tatu.
    Mume mfanyakazi,Mke si mfanyakazi.

    Kundi la Nne.
    Mke mfanyakazi,Mume si mfanyakazi.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    asiyeridhishwa alaumiwe.....kwa nini asiongee kuhusu kutoridhishwa
     
  3. p

    pazzy Senior Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wote wanapaswa kujilaumu bila kujali nikundi gani kati ya hayo uliyoyapanga....kama mwenzi wako hakufikishi nawewe huzungumzi au humwambii unategemea atawezaje kubadilika!ukiwa ndani ya mahusiano halafu kuna jambo halikufurahishi jalibu kuzungumza na mwenzio kwani hakuna aliyezaliwa anajua bali nijuhudi tu zakujifunza!vunja ukimya zungumza na mwenzi wako.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,282
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    wote....kwa nini wanamaliza tendo wakati hawajaridhishana?
     
  5. N

    Natalia JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    . Insecurities self esteem
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Wana muda wa kukaa na kuyazungumza hayo. Isije ikawa kila mmoja ajiona bize zaidi ya Mwengne.
     
  7. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,476
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Asiyeridhika anapaswa kusema haijalishi anafanya kazi au hafanyi kazi!
     
  8. p

    pazzy Senior Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuzungumza na mwenzi wako mambo yatakayoboresha ndoa au uhusiano wenu silazima Iwe masaa sita!inaweza kuwa dk 10 kabla hamjaanza tendo husika!au muda mkiwa bafuni mnaoga unaweza ukaanzisha mazungumzo huku ukiwa na furaha tena ukionyesha hamu ya mpambano....wanandoa au wapenzi wasiopata muda wakutafakali p1 mambo ya msingi yakuimalisha uhusiano wao nihatari kwao kwani jambo dogo linaweza kuwasambalatisha!
     
  9. p

    princesitor Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye mahusiano uwazi na ukwel ndo kila k2 ,wote wana makosa kwan asiyerizishwa anatakiwa aseme kwa mwanzie na uyo mwenzie kama anamjali na kumpenda mwenzake anatakiwa awe anafatilia je mwenzangu anarizika na nnayomfanyia ata kwa kuuliza baada ye shughul vp mwenzangu mzik ulikuwaje kila m2 anafunguka apo.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    walaumu kitanda.
     
Loading...