Mjengwa, simulizi la mauaji ya Dk.Klerruu limeishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjengwa, simulizi la mauaji ya Dk.Klerruu limeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipipili, Dec 19, 2010.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,494
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndugu Maggid,
    Ulikuwa unatuletea kisa cha mauaji ya mkuu wa mkoa wa Iringa miaka ya sabini Dk.Klerruu mara ghafla jiii, vipi umeambiwa inahatarisha usalama wa nchi?. Kama vipi endelea basi.
     
  2. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata mm nilivutiwa nayo nikashangaa imekatika ghafla kama umeme wa tanesco
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,287
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Historia yetu imekaa kwa mashaka mashaka na mambo mengi hayaandikwi. Sijui kwanini, ila kama tunataka kutawala yajayo lazima tuwe na ufahamu mkubwa na yaliyopita. Vinginevyo tunapoteza muda na mambo ya haraka haraka yasiyo na long term impact. Mfano mzuri ni jinsi historia ya mapinduzi ya Zanzibar isivyoeleweka.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni wengi tulikuwa tunafuatilia hichi kisa
    Naona kimekata ghafla
    Lazima atakuwa kapigwa stop na wazee flani maana duh!
    Nijuavyo mtuhumiwa alihukumiwa kifo na alinyongwa

    Tupe basi na kile cha Muhindi aliye muua mkewe kwa kulisukumia gari bondeni
    Naye alihukumiwa kifo na kunyongwa
    Alifanya hivyo ili alipwe na insurance hela kubwa:A S-alert1:
     
Loading...