Mizigo ya transit ndani na nje ya Tanzania

Mizigo ya transit ndani na nje ya Tanzania

Dashy 99

Member
Joined
Dec 19, 2012
Posts
23
Reaction score
9
Habari zenu wadau
Wadau kama kuna mtu anajua jinsi ya kupata mizigo ya transit ndani na nje ya tanzania ani PM ,nimpe mchongo ale yeye na mimi nipate kidogo.mzigo usiwe na cheni ya madalali. kuna kampuni ina gari za kutosha tu. ila ni mpya wateja wamekuwa wa kusuasua.
 
Habari zenu wadau
Wadau kama kuna mtu anajua jinsi ya kupata mizigo ya transit ndani na nje ya tanzania ani PM ,nimpe mchongo ale yeye na mimi nipate kidogo.mzigo usiwe na cheni ya madalali. kuna kampuni ina gari za kutosha tu. ila ni mpya wateja wamekuwa wa kusuasua.
Mkuu PM please.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom