Misemo ya chombeza time

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
23,093
2,000
Ongezea misemo mengine inayohusiana na mapenzi........

usitembee peku peku unaweza ukachukua mbegu.
utamu tunao tatizo utelezi tu.
kicheche siku zote anajua kusearch kama google.
Ukimpata wa kukupenda bembea naye.
nifuate nikupe penzi la maisha.
Nimevumilia sana heri kigeugeu.
Matonya wa penzi mfadhili wake ngoma.
Utamu wa keki kulishana.
 

May Be

Member
Sep 5, 2011
42
0
Excellent hahahahhahahhaa nimependa hiyo ya utamu tunao tatizo utelezi.
wait nakuja na yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom