Mimi mgeni nikaribisheni wana jf

Teddie

New Member
Joined
Nov 18, 2011
Posts
4
Reaction score
0
Nimekuwa nikifuatilia mada nyingi humu ndani na kupitia hapa nimepata kujifunza mengi mazuri ,hivyo nimeamua kujiunga rasmi hapa jf,,,,hellow
 
Nimekuwa nikifuatilia mada nyingi humu ndani na kupitia hapa nimepata kujifunza mengi mazuri ,hivyo nimeamua kujiunga rasmi hapa jf,,,,hellow

you are warmly welcome Teddie.
 
uwe tayari kwa changamoto humu hamna ndiyo mzee.!
 
Karibu sana.....

Umekuja kipindi kizuri, bado vuguviru lipo...

Tunategemea mengi kutoka kwako...
 
Na mimi mgeni nikaribisheni jamani!
Ni mwana CCM upande wa pili wa muungano!
 
karibu mkuu...

ila sababu ni mgeni sio vibaya nikufahamishe kwamba kuna majukwaa tofauti na hili ni la siasa, hodi zina jukwaa lake ungepita kule ungekaribishwa vizuri zaidi hapa usishangae ukijibiwa kisiasa (as hili ni jukwaa la siasa) waombe mods waamishe kwenye jukwaa la utambulisho
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…