Mimi kwangu ni ngumu sana kuoa msichana anayeonekana kwenye vijiwe na maklabu


proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
967
Likes
654
Points
180
Age
36
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
967 654 180
unnamed%2B(18).jpg

Kadili yangu ni ngumu kuoa Msichana anayeonekana kwenye vijiwe na maklabu akiwa anajirusha kama hivi,Je hii inaweza kuwa sababu pekee ya madada poa kuto kuolewa kwa sikuhizi?
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Umejuaje hao n madada poa? Hao n wasichana tu wameenda club kuburudika na wachumba zao.
 
lup

lup

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
2,312
Likes
1,871
Points
280
lup

lup

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
2,312 1,871 280
Kuna wanawake mengi waliopitia udada poa na baada ya kuchoka maisha waliolewa na wamekuwa ni mamaz wazuri na waaminufu...
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
unataka madada poa waolewe ili iweje??
wengine ndio wanapo-ponea hapo,madomo zege ndio wanapo-ponea hapo.
kama madada poa wakiolewa(wakitoweka)unadhani itakuaje hapo?? zaidi ya kesi za ubakaji zitakuwa nyingi
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
mmmm!!!!!!! huko club si wanapelekwaga na wenza wao? kwann uwahs madada poa wakat wameenda na masecurty wao?
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,443
Likes
5,989
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,443 5,989 280
You too
mmmm!!!!!!! huko club si wanapelekwaga na wenza wao? kwann uwahs madada poa wakat wameenda na masecurty wao?
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,769
Likes
7,811
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,769 7,811 280
Na nnani kakuambia ati madada pouwa hawaolewi?? Ukiweza kumpata ukamtoa huko viwanja ukamwingiza ndani ukamwachia ufungua ukaenda kazini ukirudi ukamkuta. Hutakaa umwache wala hatakaa aruke viwanja tena. Na wengi wao hugeuka malaika. Try one.
Kuliko kuoa binti alosoma pale Chuo cha fedha, heri ukachomoe viwanja
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Ni wakati gani walikua wanaolewa kabla ya siku hizi?
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Nan aoe Dada poa?
 
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
12,206
Likes
35,440
Points
280
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
12,206 35,440 280
Madada poa kuolewa ni sawa na kula mtaji kwenye biashara.
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,033
Likes
3,003
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,033 3,003 280
unnamed%2B(18).jpg

Kadili yangu ni ngumu kuoa Msichana anayeonekana kwenye vijiwe na maklabu akiwa anajirusha kama hivi,Je hii inaweza kuwa sababu pekee ya madada poa kuto kuolewa kwa sikuhizi?
Haroooo!! Kwa mbari namuona mutu amerizaririsha gueshi ra wanainchi kwa kutinga magwanda krabu.
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
satan generations
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,682
Likes
47,361
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,682 47,361 280
Mnaonyeshwa mikia
 

Forum statistics

Threads 1,236,906
Members 475,327
Posts 29,271,945