Mimba huonekana kwa muda gani kwenye vipimo?

Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,223
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,223 2,000
Jaman Samahani nina cku ya kumi saiv tang nilikunywa p2 kuzuia io mimba na leo ni cku ya kumi kipo negative ety ni majibu sahihi au mes bdo nisubr mda
Sasa wewe, ulikunywa P2 kuzuia mimba.

Umepima ni negative.

Unachotaka hasa ni nini?
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,001
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,001 2,000
Sasa wewe, ulikunywa P2 kuzuia mimba.

Umepima ni negative.

Unachotaka hasa ni nini?
Hahahahahahahahahahaha nadhani amechanganyiwa na maudhi ya dawa ya P2.

P2 huwa inatabia ya kujisikia kichefuchefu, pia kama zimepita siku 10 tangu anywe hapo kuna uwezekano mkubwa akakutana na dalili zake za period.

Endapo kama alikunywa siku sahihi hiyo P2 awe mpole ataziona tu.
 

Forum statistics

Threads 1,334,606
Members 512,056
Posts 32,481,283
Top