Miliki nyumba ndani ya mji wa mbao (mafinga, iringa)

Miliki nyumba ndani ya mji wa mbao (mafinga, iringa)

mfwilizo

Member
Joined
Oct 16, 2016
Posts
8
Reaction score
2
Nyumba yenye vyumba 8 na kiwanja heka moja inauzwa ipo mafinga Iringa km 4 kutoka barabara kuu iendayo dar na km 3 kutoka kambi ya jeshi ya mafinga bei milioni 35 tu kwa wanaohitaji tuwasiliane kwa namba 0765873325.
 
Nyumba yenye vyumba 8 na kiwanja heka moja inauzwa ipo mafinga Iringa km 4 kutoka barabara kuu iendayo dar na km 3 kutoka kambi ya jeshi ya mafinga bei milioni 35 tu kwa wanaohitaji tuwasiliane kwa namba 0765873325.
Location ni wapi sema uwe wazi mbona kilomita tu vipi iko porini kama ni ndolezi, changarawe, kinyanambo, luganga, weka details za kutosha na mapicha mengi,
 
Back
Top Bottom