Mikopo mikopo mikopo.

Mikopo mikopo mikopo.

domdom

Member
Joined
Apr 9, 2014
Posts
22
Reaction score
3
Karibu Maisha Mikopo, ni mikopo midogo midogo kwa maendeleo yako. Dhamana ya mkopo inaweza kuwa Pikipiki, Gari, Bajaji, Kiwanja, Nyumba au Mali yoyote isiyohamishika.

Kopa na "MAISHA MIKOPO KWA MAENDELEO" Kwa Riba ya 10%
 
Biashara yako ya kukopesha pesa imesajiliwa na inatambulika kisheria? Maana siku hizi biashara hiyo imekuwa ni kijiwe cha wahuni. Halafu masharti ni yapi mbali na dhamana na riba?
 
Karibu Maisha Mikopo, ni
mikopo midogo midogo kwa maendeleo yako. Dhamana ya mkopo inaweza kuwa
Pikipiki, Gari, Bajaji, Kiwanja, Nyumba au Mali yoyote isiyohamishika.

Kopa na "MAISHA MIKOPO KWA MAENDELEO" Kwa Riba ya 10%

Unapatikana wapi,na weka mawasiliano yako tukutafute..
 
karibu maisha mikopo, ni mikopo midogo midogo kwa maendeleo yako. Dhamana ya mkopo inaweza kuwa pikipiki, gari, bajaji, kiwanja, nyumba au mali yoyote isiyohamishika.

Kopa na "maisha mikopo kwa maendeleo" kwa riba ya 10%
niko mby, nikitaka 2.5m na gari iko mby nitapateje? Au tunafanyeje?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom