Kama huyo mama katemwa huko UN, sisi hatuna haja naye hapa. Mongela alishindwa kule Kwa Madiba, hapa alitaka kugombea uprezida tukampiga chini. Na huyo Migiro bora akaombe kazi kwa Mkandala pale UDSM tunahitaji walimu wa sheria. Au aende kule UDOM wanakotoa digrii uchwara akawasaidie. Watoto wetu wanalia kila siku kule kwamba kozi ya semista nzima wanafundishwa kwa siku tatu, eti wennyewe wanaita extreme, ujinga mtupu halafu maprofesa wako pale wanaacha tu mambo yawe hivyohivyo. JK tunajua huwa husikii, lakini piga chini mawaziri hao usimsubiri huyo Migiro wako, la sivyo mpe kazi nyingine else where sio kwenye baraza, kashindwa kazi huyo huko UN.