Migao hii, migao hii jamaniiiii!!!!

Migao hii, migao hii jamaniiiii!!!!

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
19,479
Reaction score
9,551
Mlianza na mgao wa maji tukakubali,ukafuata wa umeme tumekaa kimya,mmeleta wa mafuta tunaumia, chondechonde msilete mgawo wa bia, hapo hatutaelewana coz hizo ndo zinazo tusaidia kuduwaza akili zetu tuone kila kitu ni sawa, tukizikosa cjui kama tutaendelea kuwa wavumilivu!!!!!!!
NAWASILISHA
 
Mbona hujataja mgao wa sukari?
 
Mbona hujataja mgao wa sukari?
Umenikumbusha, lakini si unajua ni rahisi zaidi kukumbuka lile linalokugusa sana, mwenzio chai na mimi mbalimbali
 
Back
Top Bottom