Midahalo: Fahamu kwanini CCM inataka ya wagombea

Midahalo: Fahamu kwanini CCM inataka ya wagombea

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
CCM inashangaza. Sasa inataka midahalo ya wagombea wa Urais kutoka vyama vyote. Kabla ya mwaka huu,CCM imekuwa ikipiga vita na kukataza midahalo inayowahusisha wagombea wetu au hata makada tu. Ilikatazwa kiofisi na Luteni Mstaafu Yusuph Makamba,alipokuwa Katibu Mkuu wa CCM.

CCM imekuwa ikikimbia na kuepuka midahalo isipokuwa vipindi vya redioni na luningani vinavyoandaliwa kimkakati. Mwaka huu,CCM inajipambanua kama inayotaka midahalo. Yote haya ni kwasababu mgombea wa CHADEMA/UKAWA ni Edward Lowassa.

CCM haitaki midahalo kwasababu Dr. Magufuli anajiweza sana. Au anajua kujenga hoja. Au anajua mambo ya kisiasa,kiuchumi na kijamii na hata kimataifa. Ila ni kwakuwa upande ule kuna Lowassa. Inaaminiwa kuwa Lowassa ni mgonjwa. Inasadikiwa kuwa Lowassa hawezi kuzungumza kwa muda mrefu. Lengo ni kumuanika. Kumuaibisha.

Hofu yangu ni kuwa Lowassa aweza kuwa imara na mwenye uwezo mkubwa wa kuongea kwa muda mrefu. CCM itajitumbukiza kwenye aibu ya karne kwakuwa Dr. Magufuli hajui chochote zaidi ya idadi ya mifugo na samaki pamoja na barabara na madaraja.

Ni hadaa na mzaha!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Ujinga mtupu.

Nani amekuambia CCM inataka mdahalo?

Kwani CCM ndiyo waandaaji wa midahalo?

Bavicha at its best.
 
Hata mimi CCM wamenishangaza eti mwaka huu wanataka midahalo! Jambo la ajabu kabisa hili. Magufuli mwenyewe sio speaker mzuri kabisa.
 
Makamba amesema wanataka mdahalo, azama two,ccm hawapo ktk panga pangua mfumo wa mdahalo.
 
UKAWA hii ya Lowasa wamruhusu mgombea wao wa urais ashiriki mdahalo wa wazi pamoja na Magufuli!! Sidhani. Ikitokea kweli, Magufuli atachukua hapo hapo kadi ya CDM!! [/Natania]
 
Mpwa kama hujui jambo ni vyema kukaa kimya, kwani hukumsikia January Makamba leo?Alisema CCM wanataka uandaliwe mdahalo ambapo wagombea Urais ndio wawe kwenye mdahalo na sio wenyeviti wa vyama
Ujinga mtupu.

Nani amekuambia CCM inataka mdahalo?

Kwani CCM ndiyo waandaaji wa midahalo?

Bavicha at its best.
 
Lowasa mgonjwa hawezi kuongea, wamuache mzee wa watu apumzike.
 
Magufuli ataumbuliwa na serikali itajikuta na aibu mzee lowassa anajua mazaifu yote ya serikali kuanzia mwinyi hadi kikwete.uizi wote anajua
 
Ccm wajaribu mdahalo ? Thubutu?unataka waaibike?ukawa wapo imara sana
 
Ukiona hivyo ujue wana hali ngumu na wanatafuta huruma kwa wananchi kwa kudhani kuwa mgombea wa ukawa hawezi kuongea, magufuli ndo hana kabisa cha kuongea na kushawishi amebakiza kututishia kwa mifano ya libya, misri na kwingineko eti tusifanye mabadiliko ya kukitoa ccm, wajaribu waone moto wake!
 
Mzee Tupatupa wameisahau methali au msemo usemao ujidhaniaye umesimama angalia usianguke.Zaidi ya kuwa mlalamikaji Magufuli hatakuwa tofauti na mpinzani na hapo ndipo watakapojimaliza kabisa.
 
2010 CCM waligoma kabisa kumshirikisha mgombea wao Kikwete dhidi ya Dr Slaa. Tena wakamfanyia mdahalo wao wenyewe, wakaandaa maswali wao wenyewe na wakaandaa waandishi wa kuuliza maswali lakini pia wakaandaa na majibu wao wenyewe kwa mgombea wao. Leo hii wanakuja moto tena kwa speed kali eti tunataka mdahalo baina ya wagombea!

Ama kweli mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu. Kama wakati ule hamkukubali mdahalo hata Ukawa hawataki mdahalo wakati huu. Wana-focus katika namna ya kutatua matatizo ya Watanzania ifikapo tarehe 25/10/2015. Over
 
CCM inashangaza. Sasa inataka midahalo ya wagombea wa Urais kutoka vyama vyote. Kabla ya mwaka huu,CCM imekuwa ikipiga vita na kukataza midahalo inayowahusisha wagombea wetu au hata makada tu. Ilikatazwa kiofisi na Luteni Mstaafu Yusuph Makamba,alipokuwa Katibu Mkuu wa CCM.

CCM imekuwa ikikimbia na kuepuka midahalo isipokuwa vipindi vya redioni na luningani vinavyoandaliwa kimkakati. Mwaka huu,CCM inajipambanua kama inayotaka midahalo. Yote haya ni kwasababu mgombea wa CHADEMA/UKAWA ni Edward Lowassa.

CCM haitaki midahalo kwasababu Dr. Magufuli anajiweza sana. Au anajua kujenga hoja. Au anajua mambo ya kisiasa,kiuchumi na kijamii na hata kimataifa. Ila ni kwakuwa upande ule kuna Lowassa. Inaaminiwa kuwa Lowassa ni mgonjwa. Inasadikiwa kuwa Lowassa hawezi kuzungumza kwa muda mrefu. Lengo ni kumuanika. Kumuaibisha.

Hofu yangu ni kuwa Lowassa aweza kuwa imara na mwenye uwezo mkubwa wa kuongea kwa muda mrefu. CCM itajitumbukiza kwenye aibu ya karne kwakuwa Dr. Magufuli hajui chochote zaidi ya idadi ya mifugo na samaki pamoja na barabara na madaraja.

Ni hadaa na mzaha!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

Mtapigana kila vikumbo mtahangaika kuse leo hili kesho lile ila jambo moja tu mungu akipanga kitu binadam hawezi pangua. Maombi yangu kila siku yananipelekea kuamini kua lowassa ndo rais tokea ajaama chama tawala.
 
Kama CCM wanataka mdahalo wa Urais basi wagombea waongee kwa dakika 5 tu kwa sababu Lowassa hapendi kuongea mda mrefu
 
CCM inashangaza. Sasa inataka midahalo ya wagombea wa Urais kutoka vyama vyote. Kabla ya mwaka huu,CCM imekuwa ikipiga vita na kukataza midahalo inayowahusisha wagombea wetu au hata makada tu. Ilikatazwa kiofisi na Luteni Mstaafu Yusuph Makamba,alipokuwa Katibu Mkuu wa CCM.

CCM imekuwa ikikimbia na kuepuka midahalo isipokuwa vipindi vya redioni na luningani vinavyoandaliwa kimkakati. Mwaka huu,CCM inajipambanua kama inayotaka midahalo. Yote haya ni kwasababu mgombea wa CHADEMA/UKAWA ni Edward Lowassa.

CCM haitaki midahalo kwasababu Dr. Magufuli anajiweza sana. Au anajua kujenga hoja. Au anajua mambo ya kisiasa,kiuchumi na kijamii na hata kimataifa. Ila ni kwakuwa upande ule kuna Lowassa. Inaaminiwa kuwa Lowassa ni mgonjwa. Inasadikiwa kuwa Lowassa hawezi kuzungumza kwa muda mrefu. Lengo ni kumuanika. Kumuaibisha.

Hofu yangu ni kuwa Lowassa aweza kuwa imara na mwenye uwezo mkubwa wa kuongea kwa muda mrefu. CCM itajitumbukiza kwenye aibu ya karne kwakuwa Dr. Magufuli hajui chochote zaidi ya idadi ya mifugo na samaki pamoja na barabara na madaraja.

Ni hadaa na mzaha!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

Kama ni hivyo kwanini mnakataa midahalo ya wagombea, kama lowassa anamuudu, Usisahau Magufuli alikuwa mwalimu makini, na walimu are expert's kwa research na kujenga hoja.
 
CCM inashangaza. Sasa inataka midahalo ya wagombea wa iUrais kutoka vyama vyote. Kabla ya mwaka huu,CCM imekuwa ikipiga vita na kukataza midahalo inayowahusisha wagombea wetu au hata makada tu. Ilikatazwa kiofisi na Luteni Mstaafu Yusuph Makamba,alipokuwa Katibu Mkuu wa CCM.

CCM imekuwa ikikimbia na kuepuka midahalo isipokuwa vipindi vya redioni na luningani vinavyoandaliwa kimkakati. Mwaka huu,CCM inajipambanua kama inayotaka midahalo. Yote haya ni kwasababu mgombea wa CHADEMA/UKAWA ni Edward Lowassa.

CCM haitaki midahalo kwasababu Dr. Magufuli anajiweza sana. Au anajua kujenga hoja. Au anajua mambo ya kisiasa,kiuchumi na kijamii na hata kimataifa. Ila ni kwakuwa upande ule kuna Lowassa. Inaaminiwa kuwa Lowassa ni mgonjwa. Inasadikiwa kuwa Lowassa hawezi kuzungumza kwa muda mrefu. Lengo ni kumuanika. Kumuaibisha.

Hofu yangu ni kuwa Lowassa aweza kuwa imara na mwenye uwezo mkubwa wa kuongea kwa muda mrefu. CCM itajitumbukiza kwenye aibu ya karne kwakuwa Dr. Magufuli hajui chochote zaidi ya idadi ya mifugo na samaki pamoja na barabara na madaraja.

Ni hadaa na mzaha!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Mnachofanya ni kuweka wazi maazimio fulani yalioazimiwa.good work.
 
Back
Top Bottom