Michael B Jordan Mwafrika mweusi wa kwanza kucheza Superman

Michael B Jordan Mwafrika mweusi wa kwanza kucheza Superman

The Mongolian Savage

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Posts
9,259
Reaction score
20,520
Mzuqa

Michael B Jordan aliyecheza kama katika Sinema iliyofanya vizuri sana sokoni mwaka Blank Panther atachukua nafas iliyoachwa wazi ya Superman Henry cavil ambaye ametofautiana na studio za warner Bro
it-took-michael-b-jordan-nearly-3-hours-each-day-to-transform-into-the-black-panther-villain.jpg

Jordan atakuwa mwafrika wa kwanza kuvaa suti ya blue ya superman kwenye bonge la movi inatarajiwa kuzinduliwa mwakan april jina la movie Shazam.

michael-b-jordan-superman-dc-extended-universe.png


Michael Bakari Jordan alizaliwa 1987 San Diego California. Wako watat dada yake Jamila na mdogo wake Khalid.

Dogo Mike anazidi kututoa watu weusi kwa kupata bonge la shavu.

Pia tumuombee Idris Elba ambaye atakuwa JamesBond wa kwanza mwafrika mweusi japo anapigwa vita vya kufa mtu kucheza iyo nafasi. Idris mwingereza mwenye asili ya Sierra Leone kashawahi kucheza kama Mandela kwenye movie ya the long walk to freedom.
idris-elba.jpg
 
Mzuqa

Michael B Jordan aliyecheza kama katika Sinema iliyofanya vizuri sana sokoni mwaka Blank Panther atachukua nafas iliyoachwa wazi ya Superman Henry cavil ambaye ametofautiana na studio za warner Bro
View attachment 864832
Jordan atakuwa mwafrika wa kwanza kuvaa suti ya blue ya superman kwenye bonge la movi inatarajiwa kuzinduliwa mwakan april jina la movie Shazam.


Michael Bakari Jordan alizaliwa 1987 San Diego California. Wako watat dada yake Jamila na mdogo wake Khalid.

Dogo Mike anazidi kututoa watu weusi kwa kupata bonge la shavu.

Pia tumuombee Idris Elba ambaye atakuwa JamesBond wa kwanza mwafrika mweusi japo anapigwa vita vya kufa mtu kucheza iyo nafasi. Idris mwingereza mwenye asili ya Sierra Leone kashawahi kucheza kama Mandela kwenye movie ya the long walk to freedom.
View attachment 864854
Elba hajathibitisha kuwa 007 na WB ndiyo wanaangalia nani anafaa kuwa Superman.
Lakini sasa Superman mweusi mbona itavuruga kila kitu maana haiendani kabisa na historia, maana Clark Kent ni mtoto wa Mkulima wa Mahindi huko Kansas na huyu Michael B Jordan sasaaa. Teh teh teh teh
Wick
 
Mzuqa

Michael B Jordan aliyecheza kama katika Sinema iliyofanya vizuri sana sokoni mwaka Blank Panther atachukua nafas iliyoachwa wazi ya Superman Henry cavil ambaye ametofautiana na studio za warner Bro
View attachment 864832
Jordan atakuwa mwafrika wa kwanza kuvaa suti ya blue ya superman kwenye bonge la movi inatarajiwa kuzinduliwa mwakan april jina la movie Shazam.

View attachment 864868

Michael Bakari Jordan alizaliwa 1987 San Diego California. Wako watat dada yake Jamila na mdogo wake Khalid.

Dogo Mike anazidi kututoa watu weusi kwa kupata bonge la shavu.

Pia tumuombee Idris Elba ambaye atakuwa JamesBond wa kwanza mwafrika mweusi japo anapigwa vita vya kufa mtu kucheza iyo nafasi. Idris mwingereza mwenye asili ya Sierra Leone kashawahi kucheza kama Mandela kwenye movie ya the long walk to freedom.
View attachment 864854
Wapo vizuri sana hasa idris elba huyu jamaa kwenye walk of freedom kafanya vizuri sana sana sana .
Pia kuna muvi moja inaitwa the dark tower jamaa kafanya kufuru huko Kiukweli wana vipaji .
 
Sijui kuna kampeni gani inaendelea kwenye movies' industry kuhusu blacks? Soon tutasikia Elba kacheza mission impossible. Whites walimaindi sana dogo Boyega kucheza crucial part kwenye star wars. Racism
 
Sijui kuna kampeni gani inaendelea kwenye movies' industry kuhusu blacks? Soon tutasikia Elba kacheza mission impossible. Whites walimaindi sana dogo Boyega kucheza crucial part kwenye star wars. Racism
boyega walimpiga vita sana ila aliimudu ile nafasi. Sasa hivi wana maiindi sana jamie foxx kudate na ex wa zaman wa tom cruise
 
Idris namuelewa sana kiugizaji lakini kwny james bond lazima tuwe wakweli,. Panahitajika mzungu pure mwenye british ascent, yaani kama movie ya kinigeria igwe au mzungu,kibizness good,kiuhalisia nope
 
Idris namuelewa sana kiugizaji lakini kwny james bond lazima tuwe wakweli,. Panahitajika mzungu pure mwenye british ascent, yaani kama movie ya kinigeria igwe au mzungu,kibizness good,kiuhalisia nope
Accent mbona inafundishika tu mkuu ni kitendo cha muda na practice mbona chadwick boseman ni mmarekani lakini kwenye black panther aliongea african accent ?
 
Elba hajathibitisha kuwa 007 na WB ndiyo wanaangalia nani anafaa kuwa Superman.
Lakini sasa Superman mweusi mbona itavuruga kila kitu maana haiendani kabisa na historia, maana Clark Kent ni mtoto wa Mkulima wa Mahindi huko Kansas na huyu Michael B Jordan sasaaa. Teh teh teh teh
Wick
[/QUOTE MUINDI MWEUSI
 
Aaaa bro ukitaka kuielewa black panther angalia ambayo haijatafsiriwa ww!!!
 
Back
Top Bottom