Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru: Kiongozi gani atayasema/kutukumbusha haya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kubingwa, Nov 7, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1.Uhuru na kazi.
    2.Rushwa ni Adui wa haki
    3.Sitatoa wala kupokea rushwa
    4.Sitojilimbikizia mali
    5.Nitasema kweli daima
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,266
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Lowassa
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,117
    Trophy Points: 280
    Mkaa hapa na sumu aye na kama mdau TzPride alivyosema rohohasa
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hawa mafisadi hawana haya,huyu JK anaweza akawatamkia Watanzania wazalendo kitu kama hiki,kama anadiriki kumwalika mtoto wa mfalme hapa wakati hali ya Nchi inamshinda ina maana atashindwa kutudanganya. We mwache tu siku itakuja ambao haina jina!
     
Loading...