Mimi ninavyojua kwa mwaka huu stashahada ambayo ni diploma kwa lugha nyingine inatakiwa uwe na division 3. Kwenye matokeo ya kidato cha sita ,na division 3 ya mwisho ni points 17 ambayo ina principle 2 kwa mama ya E mbili.Ivi principle pass ya kusoma stashahada ya ualimu wa secondary ni kuanzia D au E? tafadhari!
sorry kwa mwenye EDC form six wa mwaka 2014 anaruhusiwa kuomba diploma ya ualimu?Mimi ninavyojua kwa mwaka huu stashahada ambayo ni diploma kwa lugha nyingine inatakiwa uwe na division 3. Kwenye matokeo ya kidato cha sita ,na division 3 ya mwisho ni points 17 ambayo ina principle 2 kwa mama ya E mbili.
Hii ni minimum lakini waweza kuwa matokeo mazuri zaidi
Kila lakheri mkuu
sasa hapo unaomba degree kabtha au unaogopa kutemwa kaka....hata dipl wanakuchukuaa tena fastasorry kwa mwenye EDC form six wa mwaka 2014 anaruhusiwa kuomba diploma ya ualimu?
Unaomba mkuusorry kwa mwenye EDC form six wa mwaka 2014 anaruhusiwa kuomba diploma ya ualimu?
Mkuu hapo degree haombi maana kwa 4m6 ya 2014 wanataka c mblsasa hapo unaomba degree kabtha au unaogopa kutemwa kaka....hata dipl wanakuchukuaa tena fasta
Acha uongoooMkuu hapo degree haombi maana kwa 4m6 ya 2014 wanataka c mbl
degree hawez pata angekuwa na two C's ila diploma fasta wahi kleruuAcha uongooo
ahaaaa apo apew maana apo c-2,d-1 cut point 3 ahaaaaaa pole sanadegree hawez pata angekuwa na two C's ila diploma fasta wahi kleruu
kleruu bado kina nafasi?degree hawez pata angekuwa na two C's ila diploma fasta wahi kleruu
Mkuu.. Huo ndio ukweli soma guide book utaelewa hao ndo wazee wa gpa C ilikua 40..!!!! Bado wamebebwa ilitakiwa wasiende bila B mbili maana B yao ndio D ya mwaka huu 50Acha uongooo
Kuna watu weng wanasoma degree wakiwa na ufauru wa ajabu kwa mwaka 2014Mkuu.. Huo ndio ukweli soma guide book utaelewa hao ndo wazee wa gpa C ilikua 40..!!!! Bado wamebebwa ilitakiwa wasiende bila B mbili maana B yao ndio D ya mwaka huu 50
Kweli kabisa mkuu.. Ni hatariKuna watu weng wanasoma degree wakiwa na ufauru wa ajabu kwa mwaka 2014
inakuhusu pambana na hali yako....Kuna watu weng wanasoma degree wakiwa na ufauru wa ajabu kwa mwaka 2014