Mh. Zitto, kongamano ulilotuahidi limepotelea wapi?


Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,728
Likes
16,079
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,728 16,079 280
Wasalaam wana jamvi!

Wana jamvi kama mtakumbuka baada ya Zitto kufukuzwa ndani ya bunge alitaka kuamishia siasa nje ya bunge huku akijikita kukosoa kila kitu!

Lakini tofauti na wapinzani wenzie yeye Zitto alijikita kwenye mashambulizi binafsi ndio maana baada ya mkutano pale mbagala aliitwa kuhojiwa dhidi ya maneno yake ya kichochezi!

Hiyo haitoshi baada ya kupewa dhamana Mh Zitto aliita waandishi wa habari na kueleza kuwa haogopi mtu na atafanya atakavyo na hakuna wa kumdhibiti!

Baada ya siku chache ACT kupitia Zitto walitangaza kufanya kongamano la kujadili budget lakini hawakuwa na kibali hivyo walizuiliwa na Mh Zitto alianza kutafutwa na polisi lakini alijificha na baada ya siku moja alijitokeza na kutamba hakuna wa kumkamata na hapo aliendeleza mashambulizi binafsi dhidi ya Mh Rais na Zitto aliahidi kumdhibiti na kusema kama wengine wameshindwa yeye atamdhibiti na kusema wazi watafanya kongamano na hakuna wa kumzuia!

Lakini kila mwenye akili alijiuliza ni vipi Zitto anaweza kumdhibiti Magufuli na wengi walisubiri siku ifike waone jinsi atakavyo fanya kongamano!

Wana jamvi hadi ninapo andika sasa ni mwezi sasa sina taarifa kongamano litafanyika lini na wapi na kwa ujasiri wamdomoni alio onesha Zitto siku ile watu walisubiri kwa hamu kushuhudia hilo kongamano na jinsi atakavyo mdhibiti Magufuli!

Bado na muuliza Ndugu Zitto kongamano ni lini?

Zitto anatamani aungane na UKAWA lakini anashindwa pakuanzia na hata UKAWA wanatamani kumkaribisha Zitto lakini wanashindwa maana walisha muita msaliti na wanajua wakiungana inakuwa rahisi kuwasambaratisha!

Karibuni wana jamvi!
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,976
Likes
3,036
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,976 3,036 280
Sema karibun vijana wenzako wa lumumba,unajua kuna kipind nilikua nakuona mtu mwenye kabusara kidogo kumbe na wewe ni shemal
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,081
Likes
1,597
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,081 1,597 280
Amejistukia aliudanganya umma!
Alikurupuka kuisoma Bajeti ili aikisoe serikali jina lipae juu!
Nakumbuka aliichambua akisema gharama Za miamala ya kibenki Ni 18% ya fedha unayofanyia muamala, huku akitoa mfano kwamba kila 100,000 utakayotoa itakatwa 18,000, kila 1,000,000 itakatwa 100,000 sasa amegundua alidanganya Na anaona aibu kuomba radhi!!
 
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
1,183
Likes
632
Points
280
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
1,183 632 280
Siasa ni mpka uchaguzi 2020 sasa hivi acha tufanye kazi tukishindwa tukose wa kumsingizia. Ikibidi tutawasimulia wananchi maendeleo tuliyofikia kwa takwimu sio uhalisia hasaa..
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,403
Likes
5,405
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,403 5,405 280
Amedhibitiwa yeye mpaka amegeuka, saadan kandoro anatoa mashairi ya nchi za kufikirika!
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
vijana tumejipanga kwenda DODOMA kuisaidia police wewe unafikiria makongamano.

swissme
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,453
Likes
1,027
Points
280
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,453 1,027 280
makonda uko wap? mwingine huyu huku yule alohojiwa na Zamaradi
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Litafanyika Dodoma mwezi huu
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530