Mh. Mbatia wabunge hawana wasaidizi makini


K

kigoma mjini

Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
Age
27
K

kigoma mjini

Member
Joined Dec 1, 2013
96 0 0
Katika kipindi cha jambo TBC mh. Mbatia anasema wabunge wengi hawana makatibu wanaowasaidia kuandaa hoja za msingi bali imekuwa ni kuuliza maswali ya kukomoa kwa waziri mkuu badala ya maswali ya kisera.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
Hilo mpaka ahojiwe ndio aseme???!!!!
Aweke CV ya msaidizi wake kwanza tumchekeche tuone umakini wake!!!
Wao ndio sio makini na hawakai bungeni viti kibao vitupu sasa hizo hoja hata wakipewa wataziwasilisha saa ngapi!!!?????
Mbunge wa kutaka kuandaliwa hoja ya msingi na msaidizi wake kwa kweli ampishe tu huyo
msaidizi ashike hilo jimbo!!!!!


Waendelee kuhojiwa ili tujue zaidi yajazayo mioyo yao!!!!!
 
K

kigoma mjini

Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
Age
27
K

kigoma mjini

Member
Joined Dec 1, 2013
96 0 0
Hilo mpaka ahojiwe ndio aseme???!!!!
Aweke CV ya msaidizi wake kwanza tumchekeche tuone umakini wake!!!
Wao ndio sio makini na hawakai bungeni viti kibao vitupu sasa hizo hoja hata wakipewa wataziwasilisha saa ngapi!!!?????
Mbunge wa kutaka kuandaliwa hoja ya msingi na msaidizi wake kwa kweli ampishe tu huyo
msaidizi ashike hilo jimbo!!!!!


Waendelee kuhojiwa ili tujue zaidi yajazayo mioyo yao!!!!!
hahAHA LAKINI KUNA UMHIMU WA MSAIDIZI.
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
447
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 447 180
Ukweli unauma, nasubir akili ndogo ya Bavicha tu ianze kaz yake hapa
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
6,971
Likes
1,242
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
6,971 1,242 280
ukweli unauma, nasubir akili ndogo ya bavicha tu ianze kaz yake hapa
kwani akili ndogo ni nini mkuu,,, inawezekana za kwako ndo ndogo
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
6,971
Likes
1,242
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
6,971 1,242 280
katika kipindi cha jambo tbc mh.mbatia anasema wabu ge wengi hawana makatibu wanaowasaidia kuandaa hoja za msingi bali imekuwa ni kuuliza maswali yakukomoa kwa waziri mkuu badala ya maswali ya kisera.
maswali ya kukomoa yeye anayatafasiri vipi yani,, au amegeuka msemaji wa pm
 
M

Mr Kitwika Jr

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

Mr Kitwika Jr

Member
Joined Jun 5, 2013
19 0 0
Hapo tu ni mbunge wa kuteuliwa, akichaguliwa je? ...... Hao ndio wabunge wetu.
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
33
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 33 0
Njaa mbaya bana! amesahau kabisa kama yeye ni mbunge! Anataka msaidizi atumie akili yeye akiwa busy kusign posho! Shame on him!
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
33
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 33 0
Kama wameshindwa kazi wapishe makatibu wawe wabunge! Walidhani kuwa kiongozi ni kupigania marupurupu na kuvaa suti!
 

Forum statistics

Threads 1,238,994
Members 476,289
Posts 29,339,247