MBEYA SASA WASEMA KURA ZAO KWENDA CCM BAADA YA KUSIKIA SERA ZA MH. MAGUFULI
Mh. Magufuli akimwaga sera kwa wananchi wa Mbeya
Wananchi wa Mbeya wakimsikiliza Mh. Magufuli kwa makini
Shamrashamra uwanjani
Wana Mbeya wasema sasa UKAWA bai bai
Mbeya
Mh. Mwakyembe
Mh. Maguli na Team yote ya CCM WAITEKA Mbeya
Mh. Magufuli akimwaga sera kwa wananchi wa Mbeya
Wananchi wa Mbeya wakimsikiliza Mh. Magufuli kwa makini
Shamrashamra uwanjani
Wana Mbeya wasema sasa UKAWA bai bai
Mbeya
Mh. Mwakyembe
Mh. Maguli na Team yote ya CCM WAITEKA Mbeya