Mh L. Lusinde maana yake Rais alitudanganya?

Mh L. Lusinde maana yake Rais alitudanganya?

Na asiye fanya kazi na Asile.
Mabadiliko yanaletwa kwa kujituma kufnya kazi ili ujibadilishie maisha yako,
 
Nafikiri Lusinde amepotosha.... Jukumu la serikali yoyote ni kutengeneza mazingira mazuri kwa ajili ya ustawi wa watu wake. Huwezi kuniambia muhitimu wa shahada aliyekulia mjini akalime wkt hujaweka mazingira mazuri huko vijijini...km elimu ya kujiajiri....pembejeo....masoko n.k. Lkn pia serikali inasahau kuwa 80% ya watanzania ni wakulima ...ambao bd wanatumia jembe la mkono ndani ya sera yetu "Kilimo kwanza".
 
Unamwita Lusinde Mweshimiwa? Huyu nilimpuuza baada ya kumsifia Mh. Zitto Kabwe kuwa alimsaidia pesa alipofiwa na hapo hapo akamtuhumu na kumtukana. Lusinde ana ugonjwa wa Elimu Elimu Elimu.
 
Unamwita Lusinde Mweshimiwa? Huyu nilimpuuza baada ya kumsifia Mh Zitto Kabwe kuwa alimsaidia pesa alipofiwa na hapo hapo akamtuhumu na kumtukana. Lusinde ana ugonjwa wa Elimu Elimu Elimu.
 
Nafikiri Lusinde amepotosha.... Jukumu la serikali yoyote ni kutengeneza mazingira mazuri kwa ajili ya ustawi wa watu wake. Huwezi kuniambia muhitimu wa shahada aliyekulia mjini akalime wkt hujaweka mazingira mazuri huko vijijini...km elimu ya kujiajiri....pembejeo....masoko n.k. Lkn pia serikali inasahau kuwa 80% ya watanzania ni wakulima ...ambao bd wanatumia jembe la mkono ndani ya sera yetu "Kilimo kwanza".
kweli huyu jamaa ni mpotoshaji kweli, SLOGAN ya kiongozi yeyote lazima ina impact kubwa kwa watu wake. Labda watu walitegemea mabadiliko fulani kwenye biashara zao, kwenye kazi zao, kwenye utendaji wao wa kila siku! wameishia kuona jamaa anaruka majuu kila kukicha!
 
Unamwita Lusinde Mweshimiwa? Huyu nilimpuuza baada ya kumsifia Mh Zitto Kabwe kuwa alimsaidia pesa alipofiwa na hapo hapo akamtuhumu na kumtukana. Lusinde ana ugonjwa wa Elimu Elimu Elimu.
Kwa kuwa ni mazoea kwa wabunge wetu kuitwa hivyo!
 
Akionyesha kumtetea Rais aliyemaliza muda wake na kauli yake "MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA" kuwa Watanzania hawakumuelewa, huwezi kukaa unasubiria kupata maisha bora bila kufanya kazi.

Hivyo ni Muhimu kutekeleza kauli ya Rais Magufuli ya "HAPA KAZI TU", Kimsingi maisha bora hayawezi kuja bila kufanya kazi, lakini kama kiongozi mkuu wa nchi na "SLOGAN" yake alikuwa na maana ambayo Serikali yake ingeweza kubadirisha maisha ya Watanzania.

Sasa Mh Lusinde kama watu hawajawa na maisha bora, watu hawakumuelewa kweli? kama walimwelewa aliwadanganya?

kama hakueleweka au hakuelewesha aliingia kwa kutokueleweka.

ndio maana akaja na toleo jipya la ARI mpya akijua neno ARI bila kamusi huwezi kumuelewa
 
Back
Top Bottom