MH. Kingwangalla. Bado Tunasubiri Al-Badir Ya Ulimboka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MH. Kingwangalla. Bado Tunasubiri Al-Badir Ya Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 16, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa, kumbuka ahadi yako.Isije ikawa ulitudanganya ukitafuta umaarufu wa kisiasa. Hata kama hauwezi kutufanyia albadir, tunaomba utuelekeze ni wapi. tutakusanya hela zetu ili tunafinishe shuguli ya kuwaumbua hawa wakatili waliopoteza mwelekeo. Tunaomba usiogope. Kama vipi anzisha thread humu na jina la kalamu ili tupate maelekezo ni wapi pa kwenda. Jana Bar moja hapa mjini waungwana wengi wamelijadili hili swala na wapo tayari. Njia yoyote ile sisi tupo tayari. Kwa ndio njia pekee ya kujikomboa dhidi ya hii serikali ya kidhalimu inayoongozwa na dhaifu M-Kwere. anajifanya swala tano, tuone kama atapona Al-badir
     
  2. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,778
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Duh! Sijui kama wataalam watakubali, kwani mtaalam mkuu yupo Bagamoyo mlingotini ni yule aliyemfanyia kitu mbaya Ditto kisha kufia kiunoni mwa demu.
     
  3. m

    msitu wa pande Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unataka isomwe Al badri hili Dar es Salaam tukose kamanda wa kanda maalumu, au unajifanya ujui kama Cova ndio alitekeleza lile tendo?
    :yawn:
     
  4. F

    Fringe Senior Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    daktari kigwangalla huenda anaendelea na maandalizi kabambe kukusanya masheikh toka Mombasa,somalia,na saudia rabia;
    tumpe Muda mh. huyu ambae anamajukumu ya kibunge dodoma na nzega....ila hata hivyo alivyo onyesha concern yake kuhusu tukio ni hatua nzuri kwake na nafsi yake tofauti na kabisa stella Manyanya na prof, maji marefu.

    niliona Machozi yakimtoka alipokua akihojiwa star tv on very same day,huenda maamuzi ya kusoma al badr ni emotional decission ambapo alipo tulia alibadiliki approach ya kudeal na suala hili la rafiki yake kipenzi dr.Uli.

    Karibu kigwangallah ueleze mwenyewe,
     
  5. hiram

    hiram Senior Member

    #5
    Sep 15, 2017
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 138
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    kumbe albadir ilianza zamani
     
  6. Dx and Rx

    Dx and Rx JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2017
    Joined: Jul 16, 2017
    Messages: 873
    Likes Received: 2,309
    Trophy Points: 180
    Aisee
     
  7. L

    Lee2 Member

    #7
    Sep 15, 2017
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 46
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Mhuu
     
  8. Planett

    Planett JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2017
    Joined: Mar 20, 2014
    Messages: 4,072
    Likes Received: 3,619
    Trophy Points: 280
    Matokeo yalikuwaje maana hii ya leo no updates
     
  9. L

    Lee2 Member

    #9
    Sep 15, 2017
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 46
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Duu
     
  10. S

    Siyabonga101 JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2017
    Joined: Mar 8, 2016
    Messages: 2,437
    Likes Received: 2,245
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe...just tehe tehe.
     
  11. kadagala1

    kadagala1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 4,536
    Likes Received: 4,111
    Trophy Points: 280
    Hahaha
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2017
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    ......!!
     
Loading...