Mgombea wa CCM apata wakati mgumu Musoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CCM apata wakati mgumu Musoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 27, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]Habari zilizoingia kwangu jioni hii ni kwamba Mgombea ubunge wa CCM wa Musoma Mjini Vedasto Maninyi leo saa kumi jioni amekaribishwa kwa mawe na wanafunzi wa Sekondari ya Musoma alipojipeleka pale kunadi sera zake. Ilibidi aondoke haraka yeye na wapambe wake bila kuhutubia mtu yoyote.[/FONT]


    [FONT=&quot]Wanafunzi walisikika wakisema hapa anaingia Dr wa ukweli tu, au wagombea wa chama chake na si sura nyingine yoyote Hizi habari ni za uhakika kabisa.
    [/FONT]


    [FONT=&quot]
    [/FONT]
     
  2. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Safi sana, wakome hao mafisadi
     
  3. m

    marijanda Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :nono:nafikiri mawe si sawa nawashauri hao vijana wa shule wawe waungwana kwa kuonyesha ukomavu wa kisiasa au uelewa japo kidogo. wangemwonyesha ishara ya chama yaani vidole viwili hewani vurugu si nzuri tutunze amani yetu ambayo ni lulu dunia nzima,
    mungu ibariki Tanzania
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    patience has its limits....

    Hizi kampeni zingeendelea kwa wiki mbili zaidi nahisi pasingetosha. Kadiri siku zinavyoyoyoma naona ma uvumilivu unawashinda watu.
     
  5. f

    fisi dume New Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kurusha mawe ni kukomaa kwa akili, utawaambia nini wanafunzi mnaowajengea vyoo tundu 4 milion 700, mawe ni dawa ya mafisadi yaliyokomaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimependa maneno haya "hapa anaingia Dr wa ukweli tu", ila tuzuie jazba zetu waungwana. 31 tukamkabidhi nchi Dr wa ukweli "Slaa" kwa amani.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Niwajuavyo hao boys, ni wanaume wala si wa kiume!
     
  8. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono mkuu, tusiwe tusiosikia, Dr. wa ukweli kasema tuwaache tu ila tu siku ya kura tufanye kweli
     
  9. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,363
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    kitaeleweka tu
     
  10. c

    chanai JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo new blood. Haiwezi kudanganywa na sera mbovu za CCM.
     
Loading...