Mgombea Udiwani CCM kata ya Ihumwa apita bila kupingwa,wagombea wa Chadema & ACT Wazalendo wajitoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Udiwani CCM kata ya Ihumwa apita bila kupingwa,wagombea wa Chadema & ACT Wazalendo wajitoa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Wakudadavuwa, Jan 2, 2017.

  1. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 7,170
    Likes Received: 5,523
    Trophy Points: 280
    Safari kuelekea 2020 imeanza baada ya Mgombea udiwani kata ya Ihumwa mkoani Dodoma kupita bila kupingwa. Sasa katika kata 20 za uchaguzi wa Marudio zimebaki 19.

    Naona imani ya mageuzi ya JPM inakubalika kwa kasi ya ajabu.
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,215
    Likes Received: 3,596
    Trophy Points: 280
    Sasa kumekuchaa Jogoo limeshawika dodomaaa....kada wa CCM mpeni kura ya ndiooo
     
  3. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 7,170
    Likes Received: 5,523
    Trophy Points: 280
    Naam ndugu Bwire Tungaraza ni Diwani mteule kata ya Ihumwa Manispaa ya Dodoma.Imani hii ambayo wananchi wamempa kwa niaba ya CCM ni deni..na malipo ni utumishi uliotukuka.
     
  4. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #4
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,449
    Likes Received: 6,494
    Trophy Points: 280
    Dodoma kwa wakoma.
     
  5. K

    Kilemakyaaro JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 19, 2016
    Messages: 1,713
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mimi sio mwanasiasa lkn niseme tu hapo ni zaidi ya kuaminika
     
  6. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,845
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    CCM watakuwa wamewaonga wapinzani sio bure
     
  7. Rich Pol

    Rich Pol JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 11, 2013
    Messages: 6,657
    Likes Received: 2,144
    Trophy Points: 280
    Mkuu hujafa hujaumbika, hawajapenda kuwa hivyo.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2017
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,548
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    Mtu ukila viwavi jeshi afya ya akili yako lazima ilete mushkeli
     
  9. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #9
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,449
    Likes Received: 6,494
    Trophy Points: 280
    Huu UKOMA wa akili ni wa kujitakia.
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,215
    Likes Received: 3,596
    Trophy Points: 280
    Au wapinzani wamesusia uchaguzi
     
  11. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 799
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    haya sasa, waliokuwa wanajitoa akili kuuliza Magufuri anatupeleka wapi majibu ndo hayo yameanza kupatikana.

    CCM MBELE KWA MBELE, IHUMWA MMEJIPANGAJEEE.? TUMEJIPANGA, MWAKA HUU WATAISOMA..*2 WATAISOMA NAMBA.
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,215
    Likes Received: 3,596
    Trophy Points: 280
    Dodoma ni makao makuu ya nchi...kumbuka
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,215
    Likes Received: 3,596
    Trophy Points: 280
    Viroba kwa upande mwingine Vinakusababisha uwe na tabia ya mifugo aka nymbuz
     
  14. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 7,170
    Likes Received: 5,523
    Trophy Points: 280
    Mkuu inabidi tuvunje nyumba ya bosi wako pale kilimani.
     
  15. Mbojoz

    Mbojoz JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 518
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 80
    Kwa ndugu zangu wagogo hata sishangai.
     
  16. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 7,170
    Likes Received: 5,523
    Trophy Points: 280
    CCM haiwezi kuondolewa na makapi...wananchi wameshagundua mbivu na mbichi..sasa hivi wanafanya yao.
     
  17. Lupyeee

    Lupyeee JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2017
    Joined: Jun 28, 2016
    Messages: 2,684
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kwa kasi hii ya magufuli hamna haja ya vipinzani uchwara,
    Kutwa nzima vinatetea mafisadi.

    Hongera wana ihumwa
     
  18. Mr. Django

    Mr. Django JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 25, 2014
    Messages: 754
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 80
    Ndugu umefikia hatua hii?!???!!!!!!????
     
  19. jacks munyankindi

    jacks munyankindi Member

    #19
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wapinzani hawana uwezo wa kisiasa kupambana na ccm
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2017
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,548
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280

    Nawewe ndiye huyu ccm.jpg
     
Loading...