Mgombea Udiwani CCM kata ya Ihumwa apita bila kupingwa,wagombea wa Chadema & ACT Wazalendo wajitoa | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Udiwani CCM kata ya Ihumwa apita bila kupingwa,wagombea wa Chadema & ACT Wazalendo wajitoa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Wakudadavuwa, Jan 2, 2017.

  1. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 8,062
    Likes Received: 6,454
    Trophy Points: 280
    Safari kuelekea 2020 imeanza baada ya Mgombea udiwani kata ya Ihumwa mkoani Dodoma kupita bila kupingwa. Sasa katika kata 20 za uchaguzi wa Marudio zimebaki 19.

    Naona imani ya mageuzi ya JPM inakubalika kwa kasi ya ajabu.
     
  2. Anatoy

    Anatoy JF-Expert Member

    #21
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 22, 2015
    Messages: 279
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kushinda kwa ccm huwa kunaacha maswali mengi.
     
  3. Mwandumi

    Mwandumi Senior Member

    #22
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 30, 2016
    Messages: 152
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Dodoma nani asijuwa ombaomba wakipewa elfu 2000 tu inawaosha Eti kuaminka kwa ccm
     
  4. mafimboo

    mafimboo JF-Expert Member

    #23
    Jan 6, 2017
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 2,145
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Uzitulete habari za ombaomba Dodoma,ombaomba nao wanaakili ukiwa mgogo ni jambo la kusikitika,ingekuwa arusha,dar au mbaya tungeshutuka lakini kwa kina matonya
     
  5. b

    babu na mjukuu JF-Expert Member

    #24
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 23, 2016
    Messages: 873
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 180
    Hao wa Idodomya wana afadhali sana kuliko hao bavicha waliojipa likizo ya kufikiri na kumuachia mbowe na lissu wafikiri kwa niaba yao
     
  6. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #25
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,471
    Likes Received: 1,402
    Trophy Points: 280
    Dodoma si ndo huko kwenye hospital ya watu ambao kichwan hamna kitu..... MIMI HATA SISHANGAI
     
  7. MUSSA ALLAN

    MUSSA ALLAN JF Gold Member

    #26
    Jan 6, 2017
    Joined: Oct 13, 2013
    Messages: 18,962
    Likes Received: 7,672
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio umeandika nini wewe Mpofu?
     
  8. mwasita

    mwasita JF-Expert Member

    #27
    Jan 6, 2017
    Joined: Aug 5, 2016
    Messages: 307
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 60
    Kama hii ni kweli mhhhh! Sasa kama na wanaojiita wapinzani wanahongwa na kujitoa kwenye kinyang'anyiro mnategemea sisi wananchi tufanyeje? Tukapigie kura ya hapana au? Mkiambiwa wapinzani wengi wako huko kwa sababu ya njaa au kutaka vyeo mnakataa! Hata 2020 naona njia nyeupe maana wengi wa wanaojiita wapinzani ni wapinzani hewa! Mungu ibariki Tanzania, Mungu mjaalie Rais wetu kadiri ya mapenzi yako!
     
  9. n

    ndayilagije JF-Expert Member

    #28
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 2,634
    Likes Received: 3,489
    Trophy Points: 280
    Hivi kwenu hawapo?wapo mpaka Jerusalem!seuse dom
     
  10. b

    babu na mjukuu JF-Expert Member

    #29
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 23, 2016
    Messages: 873
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 180
    Mpofu wewe unaeshindwa kujitambua
     
  11. Entim

    Entim JF-Expert Member

    #30
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 3,296
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Ameshapishwa uchaguzi wa nini tena? haupo kapita bila kupingwa. Dodoma sisi na ccm damdam. Upinzani mpaka mwaka 2050. Ata kwa maendereo tuku juu.
     
  12. Entim

    Entim JF-Expert Member

    #31
    Jan 6, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 3,296
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Yuko vizuri nampenda kwelikweli.
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #32
    Jan 7, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    Out of Topic, Hua najiulizaga;
    1) Kwanini Omba omba wengi wanatokea Dodoma
    2) Kwanini Hospitali ya Vichaa ya Mirembe ilijengwa Dodoma
     
  14. swalehe shiza

    swalehe shiza JF-Expert Member

    #33
    Jan 7, 2017
    Joined: Jun 3, 2016
    Messages: 949
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 180
    DODOMA mkoa chakavu
     
  15. jjkundo

    jjkundo Member

    #34
    Jan 8, 2017
    Joined: Jul 24, 2016
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni wakati wa kutafakari
     
Loading...