Mgombea Ubunge wa CHADEMA aahidi neema Kyela

Mgombea Ubunge wa CHADEMA aahidi neema Kyela

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
143,134
Reaction score
288,724
Mgombea ubunge jimbo la kyela kupitia UKAWA kamanda Mwanyamaki amewahakikishia wakazi wa jimbo hilo kuboresha huduma za afya , hususani zahanati , vituo vya afya na hospitali ili kuondoa adha ya wananchi kwenda umbali mrefu nje ya wilaya hiyo kusaka matibabu.

Inasemekana zaidi ya 70% ya wakazi wa Kyela hutibiwa nje ya wilaya hiyo .
 
wito wangu kwa wanakyela , umefika wakati wa kuchagua mtu na chama kinachogusa shida zetu , ni wakati wa kuchagua wale wanaaminika kuwa na uwezo wa kutatua shida zetu , walioshindwa kwa miaka karibu 60 hawataweza kwa miaka mitano , tuwe wakweli jamani .
 
Wananchi wa Kyera ipumzisheni CCM tayari imefikisha miaka ya kustaafu kwa lazima
 
Viva chadema na wanakyela msifanye makosa
 
Kumbe ni ahadi, nilijua tayari katimiza
 
Kwa asilimia kubwa yametimizwa mengine yanahitaji juhudi binafsi ili mambo yakae sawa.

Juhudi binafsi kuwapelekea wana Kyela huduma za Afya? Unaongea binadamu au mwanaccm?

Juhudi binafsi miundo mbinu ya masoko kwa productions za Kyela kama Samaki usipa n.k, Mpunga, Matunda n.k?

Kuboresha miund mibnu ya usafirishaji kama barabara, huduma za maji umeme na elimu zifanywe na watu binafsi, kodi zao mnakusanyaga za kufanyia nini?

Tatizo la ccm akili zenu huwa mnapeleka likizo hadi mnaposikia Marehemu Komba anaimba ndipo mnajua kazi imeanza. Kazi kwenu ni kampeni za uchaguzi.

Sasa wana Kyela kama unavyoona. Wameamua kuchagua UKAWA kwa maendeleo yao. Ninyi endeleeni na likizo yenu. Wamewapa likizo ya milele.

Andiko lako ni sawa na ndoo ya mavi kati kati ya chakula cha sherehe. Usirudie.
 
Back
Top Bottom