mgogoro kati ya "Samsung" pamoja na "Apple"

mgogoro kati ya "Samsung" pamoja na "Apple"

g.n.n

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Posts
407
Reaction score
49
Asubuhi ya leo nilijaribu kutembelea site ya DailyTech nikakutana na hili kati ya haya makampuni ya "Samsung" pamoja na "Apple" kuhusu products zao.

Kuelewa zaidi juu ya hili fanya kubofya HAPA
 
WW jamaa chai sana unatangaza blog yako nn? Hakuna chochote ulichoandika bali ni kupoteza muda. Nilidhani nakutana na site ya Daily Tech kumbe chai tupu.
 
WW jamaa chai sana unatangaza blog yako nn? Hakuna chochote ulichoandika bali ni kupoteza muda. Nilidhani nakutana na site ya Daily Tech kumbe chai tupu.

yaah
umeongea vizuri kumbe bado sijaiva kk uandishi wa blog kama umeona kosa lingine fanya kuniandikia hapa ili next time isiwe chai sijui unapenda nini wewe labda itakuwa soda au bia au maji au juice karibu tena kwa maoni bwana Biohazard.
 
Back
Top Bottom