Mganga Mkuu wa wilaya ya Singida awekwa mahabusu baada ya wananchi kuugua kipindupindu

Lukusi

Member
Dec 23, 2016
13
75
Msimu wa sikukuu za Chistmass na mwaka mpya umekuwa mbaya kwa Mganga Mkuu wa Halmashauri ya Singida baada ya kuwekwa ndani na kushikiliwa na Jeshi la Police baada ya wananchi wa halmashauri hiyo kuugua ugonjwa wa kipundupindu.

Akitoa taarifa ya hali ya kipundupindu kwa Mh. Mkuu wa Mkoa; Mganga Mkuu wa Mkoa wa Singida alisema Daktari huyo wa wilaya hajawajibika ipasavyo katika kupambana na kipindupindu hivyo ugonjwa huo kuenea kwa kasi, baada ya kauli hiyo ndipo Mkuu wa Mkoa akatoa amri halali ya kumuweka ndani Mganga Mkuu wa Wilaya ili iwe funzo kwa watendaji wabovu.

My take; Kasi hii ikiendelea hivi hata kwa magonjwa kama ya UKIMWI kwa madakatri wa wilaya na mikoa kuwekwa ndani pindi maambukizi ya UKIMWI yanapoongezeka inaweza kusaidia kupunguza kasi ya maambukizi.
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
8,073
2,000
Msimu wa Sikukuu za Xmas na mwka mpya umekuwa mbaya kwa Mganga Mkuu wa Halmashauri ya Singida baada ya kuwekwa ndani na kushikiliwa na Jeshi la Police baada ya wananchi wa halmashauri hiyo kuugua ugonjwa wa kipundupindu.

Akitoa taarifa ya hali ya kipundupindu kwa Mh Mkuu wa Mkoa; Mganga Mkuu wa Mkoa wa Singida alisema Daktari huyo wa wilaya hajawajibika ipasavyo katika kupambana na kipindupindu hivyo ugonjwa huo kuenea kwa kasi, Baada ya kauli hiyo ndipo Mkuu wa Mkoa akatoa amri halali ya kumuweka ndani Mganga Mkuu wa Wilaya ili iwe funzo kwa watendaji wabovu.

My take kasi hii ikiendelea hivi hata kwa magonjwa kama ya ukimwi kwa madakatri wa wilaya na mikoa kuwekwa ndani pindi Maambukizi ya UKIMWI yanapoongezeka inaweza kusaidia kupunguza kasi ya maambukizi
kwa hiyo kuweka mganga mahabusu ndo mkakakati wa awamu ya tano wa kupambana na magonjwa ya mlipuko
 

time2ball

JF-Expert Member
Feb 4, 2014
289
500
Msimu wa Sikukuu za Xmas na mwka mpya umekuwa mbaya kwa Mganga Mkuu wa Halmashauri ya Singida baada ya kuwekwa ndani na kushikiliwa na Jeshi la Police baada ya wananchi wa halmashauri hiyo kuugua ugonjwa wa kipundupindu.

Akitoa taarifa ya hali ya kipundupindu kwa Mh Mkuu wa Mkoa; Mganga Mkuu wa Mkoa wa Singida alisema Daktari huyo wa wilaya hajawajibika ipasavyo katika kupambana na kipindupindu hivyo ugonjwa huo kuenea kwa kasi, Baada ya kauli hiyo ndipo Mkuu wa Mkoa akatoa amri halali ya kumuweka ndani Mganga Mkuu wa Wilaya ili iwe funzo kwa watendaji wabovu.

My take kasi hii ikiendelea hivi hata kwa magonjwa kama ya ukimwi kwa madakatri wa wilaya na mikoa kuwekwa ndani pindi Maambukizi ya UKIMWI yanapoongezeka inaweza kusaidia kupunguza kasi ya maambukizi
kupambana na cholera is not a joke especially km wilaya haina maji safi na salama ya uhakika! hii cycle ya cholera itaendelea tu miaka na miaka km nchi nzima haitakuwa na maji safi na salama!
 

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
20,415
2,000
Ndio maana Halmashauri fulani ilishindwa kutoa taarifa za kipindupindu kwa hofu ya kutumbuliwa
au kuwekwa mahabusu

Hii hatari sana...!
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,646
2,000
Dawa yake ni kuacha kutangaza kuwa kuna kipindupindu (tupukutike kama nzi) kama ilivyo kwa njaa, kuikwepa mahabusu ya kikoloni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom