Mfumo wa E-Malalamiko husaidii Wananchi.

Mfumo wa E-Malalamiko husaidii Wananchi.

Mr Kipe255

Member
Joined
Sep 18, 2014
Posts
37
Reaction score
2
Kuna huu mfumo E malalamiko serikali umeanzisha vizuri yaani mwananchi au mtumishi mwenyewe anaweza kuutumia kulalamikia jambo lake ,upo katika Kila Wizara, Mkoa na Kila Taasisi ya Kiserikali. Lakini utabaki kutuma malalamiko yako huko unakaa zaidi ya miezi Sita hata kujibu sawa tumepokea changamoto yako tunaifanyia kazi hawajibu.
Kwa mawazo yangu naona ni njia nyingine ya watu kupiga Hela kwamba wanaenda mafunzo alafu wakirudi posho wamelipana wananchi tubaki na kero zetu au!!!!
 
Kuna huu mfumo E malalamiko serikali umeanzisha vizuri yaani mwananchi au mtumishi mwenyewe anaweza kuutumia kulalamikia jambo lake ,upo katika Kila Wizara, Mkoa na Kila Taasisi ya Kiserikali. Lakini utabaki kutuma malalamiko yako huko unakaa zaidi ya miezi Sita hata kujibu sawa tumepokea changamoto yako tunaifanyia kazi hawajibu.
Kwa mawazo yangu naona ni njia nyingine ya watu kupiga Hela kwamba wanaenda mafunzo alafu wakirudi posho wamelipana wananchi tubaki na kero zetu au!!!!
Khaa! We mjomba; kipindi cha zamani kulikuwa na "SANDUKU LA MAONI" nje ya kila Ofisi na hakuna chochote kilichotokea (impact)kwa uwepo wa sanduku hilo.
Kisaikolojia; sanduku hilo lilisaidia sana kuwapunguzia watu msongo wa mawazo na hasira kwa kuandika kikaratasi na kutumbukiza kero zao humo wakidhani zitashughulikiwa - lakini kiukweli sanduku lile lilikuwa likifunguliwa na karani wa masjala ya wazi na vikaratasi vile kutolewa na kwenda kuchomwa moto jalalani. Mtu aliyeandika kikaratasi anabaki kutulia kwa matumaini eti "Nimeshasema/Nimeshawasemelea wahuni wale ngoja watakiona cha mtema kuni":AYAYAHey:
 
Back
Top Bottom