Kawe Alumni
JF-Expert Member
- Mar 20, 2019
- 8,686
- 12,016
mkubwa ushamvua nguo tayar na ladha umeijua[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
ππππππilo Domo sasa kwa sababu ana hela wahuni watasema ni lips denda
[emoji3][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Anakutupia kijini usenge Mara ghafla pap unageuka kuwa shoga,badala yake unaanza kutongoza wanaumehuyu dawa yake kumtongoza tena unamsumbua mpaka,tuone atafanya nini.
usintisheAnakutupia kijini usenge Mara ghafla pap unageuka kuwa shoga,badala yake unaanza kutongoza wanaume
Kumbe ndio huyo?π³π³
Mwanachama mmoja hivi wa yanga ππNi nani kwani huyo Mkuu?
duuuhπππAnakutupia kijini usenge Mara ghafla pap unageuka kuwa shoga,badala yake unaanza kutongoza wanaume
Kweli Mkuu, huyu demu ana K pana sana.Kwa tunaojua kusoma muonekano wa mtu nishajua hadi ladha na umbo la sirini kwa huyo dada hapo.
Hebu huko Mtani. Angekuwa mwanachama wa Yanga angeringa. ππMwanachama mmoja hivi wa yanga ππ