Men lusts for sex not love, girls be warned

Men lusts for sex not love, girls be warned

Kwan umeambiwa mm malaya wee mm najiheshimu na nina kazi na wala sina shida ya kulalwa nipewe pesaa

Nauli nakula kama kawaida na kwa mwanaume siendiii
Wewe una dhiki na unadanga tu. Mwenye kazi ya maana hawezi jiuza badoo.
 
All the truth has spoken here. I remember when I was living in Dodoma some years ago I travelled from Dom to Dar then Dar to Harare just to have sex with a lady. I went there not because I love the girl it was just because I wanted sex.
 
Hivyo eh! Ndiyo sababu wengi wanaishia kuwa SINGO MAZA kwani njemba ikishastuka kwamba kumbe inafuatwa pochi na si penzi inafanya yake kisha inasepa. Jamii inaendelea kuumia.
speek english mkuu, this uzi is for english speakers only, its ok its ok its ok
 
Naona una hamu ya kugombana na mm ?

Labda nikuulize unataka kusemaje labda?
Nimewahi kukulilia njaa?
Umewahi nilipia kodi?
Umewahi nisindikiza kudanga?
Unataka kusemaje labda funguka vizur ueleweke
Wewe una dhiki na unadanga tu. Mwenye kazi ya maana hawezi jiuza badoo.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] jamaa alishakutapeli nn?
kama vp naomba jina la acc anayotumia maana mi najua hadi anapoishi Dom akiniomba ela nampa asipokuja nabisha hodi mlangoni kwake Maili1[emoji35][emoji35][emoji35]
Not accusations. Huyo ana account badoo kazi yake ni kuwaambia wanaomtaka wamtumie nauli kisha anawablock
 
Not according to the person who started this thread. Where did you get this notion? 😳

speek english mkuu, this uzi is for english speakers only, its ok its ok its ok
 
Kinachokuuma ni nini?
Nimeshawahi kula nauli yako?

Mbn unawivu kiasi hiki loooh
Not accusations. Huyo ana account badoo kazi yake ni kuwaambia wanaomtaka wamtumie nauli kisha anawablock
 
There you are.
All the truth has spoken here. I remember when I was living in Dodoma some years ago I travelled from Dom to Dar then Dar to Harare just to have sex with a lady. I went there not because I love the girl it was just because I wanted sex.
 
Wadada wajanja hawatoi sex haraka mpaka wajiridhishe..lkn we men tuna dhambi sana we lie kupita kiasi mpaka wanavua mwenyewe. Binafsi nimeacha huo mchezo I'm waiting for my wife though sijui atatokea pande ipi
 
Hahahah jaman yawezekana nishamtapeli jaman khaaa siyo kwa kunimind huku na kunifatilia kila sehemu.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] jamaa alishakutapeli nn?
kama vp naomba jina la acc anayotumia maana mi najua hadi anapoishi Dom akiniomba ela nampa asipokuja nabisha hodi mlangoni kwake Maili1[emoji35][emoji35][emoji35]
 
Naona una hamu ya kugombana na mm ?

Labda nikuulize unataka kusemaje labda?
Nimewahi kukulilia njaa?
Umewahi nilipia kodi?
Umewahi nisindikiza kudanga?
Unataka kusemaje labda funguka vizur ueleweke
Acha kutapeli watu badoo. Hicho ndicho ninachotaka kusema.

Ni juu yako kuamua lakini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom