Meli ya kifahari yawasili Kenya na watalii


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,727
Likes
11,164
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,727 11,164 280


A cruise ship, MS Silver Cloud, at the port of Mombasa on December 6, 2016. /CALVN ONSARIGO

Tourism sector got a boost after arrival of a cruise ship, MS Silver Cloud, at the port of Mombasa on Tuesday morning.

The vessel from Seychelles arrived in Mombasa with 438 people on board, 216 tourists and 222 crew members.

Kenya Tourism Board said they expect more ships to be calling at the Mombasa port until January.

KTB Assistance manage corporate communication Kimutai Ngeno said the sector has recorded an increase of cruise tourism this year compared to the previous years.

He said the calling of the cruise ships is sign of confidence for the destination owing to improved security in the Indian Ocean.

Last year, the country attracted more than 3,000 cruise tourists, compared with 900 in 2014.

Upon arrival, some tourists traveled to the Shimba Hills Game Reserve and the Mwalughanje Elephant Sanctuary for game drives.

Kenya’s tourist arrivals increase by 14 per cent
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,727
Likes
11,164
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,727 11,164 280
Msisahau kuwaambia ule mlima upo Kenya, sema wakiuliza upo wapi, waambieni mmewaazima wabomgo wapigenao selfie kwa muda.
Hilo hatutakawia kuwatafuna hela kwa kuwaambia waende wakauone. Kwanza hawa hawatakua na haja ya kuukwea, hivyo tunawapeleka maeneo ya karibu karibu na kuwaonyesha mlima halafu tunapiga hela, kisha wanageuza na kurudi kwenye meli.
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,822
Likes
2,752
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,822 2,752 280
Msisahau kuwaambia ule mlima upo Kenya, sema wakiuliza upo wapi, waambieni mmewaazima wabomgo wapigenao selfie kwa muda.
Hahaha.... Wakati wowote nikitoka Mombasa kwenda Nairobi... naambiwa, "On your left is the highest mountain in the continent".... Hapo sijaambiwa the highest in Tz. So in my imagination najua juu niko ndani ya KQ then lazima rasli mali nayoonyeshwa ni ya Kenya.....Na ujue wakti huo kuna wazungu wanotoka Netherlands, Germany, UK, France, Spain, Portugal, Ireland, Norway, Denmark... Wote wanafikiria vile navyofikiria Don't worry... That's what they call cut throat competition.
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,822
Likes
2,752
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,822 2,752 280
Hilo hatutakawia kuwatafuna hela kwa kuwaambia waende wakauone. Kwanza hawa hawatakua na haja ya kuukwea, hivyo tunawapeleka maeneo ya karibu karibu na kuwaonyesha mlima halafu tunapiga hela, kisha wanageuza na kurudi kwenye meli.
Waambie tunawapeleka Amboseli National Park wafanye hivi.
tortilis_camp_-_views_of_mt_kilimanjaro-jpg.443343
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,727
Likes
11,164
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,727 11,164 280
Waambie tunawapeleka Amboseli National Park wafanye hivi.
View attachment 443343
Halafu hapo wapo hupenda kupigana romance za kweli hapo Amboseli kwenye backdrop ya huo mlima Kilimanjaro, patamu sana.
Ukisoma review zao baada ya kutembelea Amboseli, yaani acha tu.
 
Mwanzi1

Mwanzi1

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
5,131
Likes
3,602
Points
280
Mwanzi1

Mwanzi1

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
5,131 3,602 280
Duh, wakenya mambo yenu ni wizi wizi na kuunga unga tuu, Mungu ana waona lakini. Chakuchekesha ni jinsi mnavyo shindwa kukichukuwa kisiwa cha Migiro kutoka kwa waganda.
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,822
Likes
2,752
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,822 2,752 280
Duh, wakenya mambo yenu ni wizi wizi na kuunga unga tuu, Mungu ana waona lakini. Chakuchekesha ni jinsi mnavyo shindwa kukichukuwa kisiwa cha Migiro kutoka kwa waganda.
Hahahaha... Wivuuu... Hiyo inakumaliza.Hakuna kitu kinachoitwa Migiro Duniani. Nenda darasani tena..... Nyie ndo mnataka kuwaibia Wamalawi ziwa... nyie... mwizi ni nani sasa.... Mungu anawaona
 
L

lubhambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2016
Messages
789
Likes
509
Points
180
Age
8
L

lubhambo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2016
789 509 180
Itafika hadi bongo ya magu?
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,113
Likes
1,854
Points
280
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,113 1,854 280
Waambie tunawapeleka Amboseli National Park wafanye hivi.
View attachment 443343
Naona mtalii kajiachiaaaa kuangalia mlima k'njaro akiamini upo Kenya,ni muda ndo utaosema kweli Mzee wetu anamalizia kununua dreamliner ya kuwafata watalii walipo akimaliza hapo anakuja kujenga na ukuta hukohuko mpakani huo mlima usionekane upande wa huko Kenya wakija sasa hao watalii mtawaelekeza k'njaro ilipo,hatutaki ujinga.
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,469
Likes
54,056
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,469 54,056 280
Haya tumejua tusiyoyajua... usisahau Update mgomo wa Madaktari, sio mambo mazuri tu hata yanayohuzunisha pia

Kwavile ni katika maisha tunapitia hapa duniani
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,822
Likes
2,752
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,822 2,752 280
Naona mtalii kajiachiaaaa kuangalia mlima k'njaro akiamini upon Kenya,ni muda ndo utaosema kweli Mzee wetu anamalizia kununua dreamliner ya kuwafata watalii walipo akimaliza hapo anakuja kujenga na ukuta hukohuko mpakani huo mlima usionekane upande wa huko Kenya wakija sasa halo watalii mtawaelekeza k'njaro ilipo,hatutaki ujinga.
Tihahahhaaaaa... You made my morning. Enyewe Dangayika haitaki ujinga
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,822
Likes
2,752
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,822 2,752 280
Haya tumejua tusiyoyajua... usisahau Update mgomo wa Madaktari, sio mambo mazuri tu hata yanayohuzunisha pia

Kwavile ni katika maisha tunapitia hapa duniani
Niambie ni nchi gani duniani haijawahi kuwa na mgomo ya madaktari???
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,469
Likes
54,056
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,469 54,056 280
Niambie ni nchi gani duniani haijawahi kuwa na mgomo ya madaktari???
... Sasa kumwambia atupe kinachojiri... wewe unapanic nini..!?
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,822
Likes
2,752
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,822 2,752 280
KWS waongo sana, walitwambia ukiwa Park ya Shimba hill mlima Kilimanjaro unauona vizuri. Basi tulipofika wakaanza kuweka sababu za mawingu eti ndo yameuziba.
Yeah that is true.. Many times because of cloud cover it's not possible ti see it but on a cloudless day you might just be lucky....
17-amboseli-national-park-jpg.443396
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,547
Likes
1,776
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,547 1,776 280
Wakenya bhana wapenda kujifariji na huu mlima Kilimanjaro.. Mwaka ni wenu katika sekta ya utalii..!
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,695
Likes
13,739
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,695 13,739 280
Wamepotea njia
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,822
Likes
2,752
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,822 2,752 280
Wakenya bhana wapenda kujifariji na huu mlima Kilimanjaro.. Mwaka ni wenu katika sekta ya utalii..!
Wenyewe mmeshindwa kujiuza kwa soko ya Kimataifa.... mmebaki kujitembeza tu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055