Medical checkup!!

introvert

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Posts
1,372
Reaction score
2,425
Tafadhali naomba nielimishwe.
Hapa kwetu Tanzania (public hospitals), mtu akitaka afanye checkup ya mwili wake inabidi apitie procedure zipi? Mfano checkup ya figo, maini, moyo, cancer na vitu vingine kama hivyo. Maana mara nyingi checkup inaishia kwenye malaria, typhoid na HIV. Hivi vipimo vya haya mambo mengine inakuaje? Mtu unaweza kujiona mzima kesho yake unakutwa unaumwa figo na unahitaji mpya.
 
hospitali nyingi kubwa za serikali na binafsi zinafanya kazi hyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…