Mechi ya wanazi wa mjengoni

Mechi ya wanazi wa mjengoni

ngomicom

Senior Member
Joined
Jul 6, 2012
Posts
123
Reaction score
19
Wazee wa jijini vipi mechi ya wanazi wa mjengoni haijaanza? nijuzen kama wenye jezi nyekundu wanamuenzi Mafisango
 
Nimeambiwa hawa wakuu ndio wanaanza mechi muda huu
 
Sio mechi ni show kama show nyingine za akina diamond.
 
Mechi imeisha na matokeo Simba wameibuka kidedea baada ya kuwapelekea moto wenzao wa Yanga kwa penati tatu kwa mbili, hongera wabunge washabiki wa Simba.
 
Mechi imeisha na matokeo Simba wameibuka kidedea baada ya kuwapelekea moto wenzao wa Yanga kwa penati tatu kwa mbili, hongera wabunge washabiki wa Simba.
tutasikia spika wa bunge anaomba TFF waangalie uwezekano wa kuondokana na mshindi kupatikana kwa njia ya matuta
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom