missyrose JF-Expert Member Joined Jun 10, 2015 Posts 3,014 Reaction score 7,339 Aug 31, 2015 #21 ISLETS said: unasoma primary school, secondary school au chuo...!! na kama ni chuo, college au university, na kama ni college je unasomea uafisa mipango na maendeleo ya vijiji au hotel management and food production...???! Click to expand... Duhh..
ISLETS said: unasoma primary school, secondary school au chuo...!! na kama ni chuo, college au university, na kama ni college je unasomea uafisa mipango na maendeleo ya vijiji au hotel management and food production...???! Click to expand... Duhh..
tzfanatic JF-Expert Member Joined Aug 24, 2015 Posts 626 Reaction score 382 Aug 31, 2015 Thread starter #22 Pendael24 said: Naomba kwa rafiki yako wa karibu Click to expand... hakuna shida mkuu tupo pamojaa...
Pendael24 said: Naomba kwa rafiki yako wa karibu Click to expand... hakuna shida mkuu tupo pamojaa...
tzfanatic JF-Expert Member Joined Aug 24, 2015 Posts 626 Reaction score 382 Aug 31, 2015 Thread starter #23 rubii said: Karibu sana..! Click to expand... asante
ISLETS JF-Expert Member Joined Dec 29, 2012 Posts 8,116 Reaction score 5,370 Aug 31, 2015 #24 Watu8 said: Duh!!! Unataka kumpa ajira ama? Click to expand... hapana.... niukaribisho tu
ISLETS JF-Expert Member Joined Dec 29, 2012 Posts 8,116 Reaction score 5,370 Aug 31, 2015 #25 tzfanatic said: chuo Fundi .... Click to expand... aaa kumbe... sasa uwe unatoa michango ya kichuochuo sio kama kina nanihiii wanaopost intestine kila siku
tzfanatic said: chuo Fundi .... Click to expand... aaa kumbe... sasa uwe unatoa michango ya kichuochuo sio kama kina nanihiii wanaopost intestine kila siku
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,768 Reaction score 55,483 Aug 31, 2015 #26 Preta said: Owkey.......wewe ni chungwa au ndizi......?....... Click to expand... nimependa hii tafsida.
Preta said: Owkey.......wewe ni chungwa au ndizi......?....... Click to expand... nimependa hii tafsida.