Mdahalo: Bunge la Katiba na Tanzania Tunayoitaka

Mdahalo: Bunge la Katiba na Tanzania Tunayoitaka

Joined
Oct 23, 2013
Posts
23
Reaction score
1
Haya tena wadau, La mgambo likilia lina jambo,

East Africa Business & Media Training Institute ikishirikiana na East Africa School of Journalism and Broadcasting, inakuletea mdahalo wa Bunge la Katiba na Tanzania Tunayoitaka, utakaofanyika katika hotel ya Serena, Dar es Salaam ukumbi wa kivukoni, kuanzia saa 9:00 alasiri mpaka saa 12 jioni, Siku ni Jumapili tarehe 4 May, 2014
Wazungumzaji katika mdahalo huu watakuwa

NAPE NNAUYE
Katibu wa Itikadi na Uenezi - Chama cha Mapinduzi

DR. FRANCIS MAIKO
Mbunge wa Bunge la Katiba - Kundi la 201

MH. JUMA HAJI DUNI
Mbunge wa Bunge la Katiba - Chama cha Wananchi CUF

HUMPHREY POLEPOLE
Mjumbe wa Tume ya Katiba - Tanzania Bara

AWADH ALI SAID
Mjumbe wa Tume ya Katiba - Zanzibar

Mwendeshaji wa Mdahalo huu ni Bi. Rosemary Mwakitwange

Mdahalo huu utarushwa moja kwa moja (LIVE) kupitia kituo cha ITV kuanzia saa 9:00 alasiri mpaka saa 12 jioni.

Kwa watakaopenda kupata kadi za kushuriki mdahalo huu wanaweza kuwasiliana kwa simu namba 0717 190 856 au 0718 607 403

Nyote mnakaribishwa.
 

Attachments

Wananchi wengi tujiandae kusikiliza yatakayozungumzwa kwani ni sehemu ya elimu ya uraia kwa wapiga kura.
 
wote ccm hao hakuna jipya hapo.
kwanini wasiitwe akina Warioba, Lissu, Jussa, Mtikila, Lipumba, Zitto, Mtatiro, Dk. Slaa, Mbowe etc. Huyo Duni kanunuliwa na ccm siku nyingi sana, tena kwakuwa NAPE yupo kwenye huo mdahalo ndo tutegemee pumba tupu.
 
wakuu kumradhi, mwenye video clip ya Mh Juma Haji Duni siku amawasilisha maoni ya wachache Bunge la katiba, anisaidie.
 
Mdahalo bila Tundu Lisu, Jusa, Mnyika, kuwa moja ya wazungumzaji hautanoga
 
Nape Mnauye? tutegemee nini kwenye mdahalo huu mimi sijisumbui kuangalia mdahalo huu maana hapo najua ni pumba tupu.Wanaondaa mdahalo huu tafadhali watumie lugha ya kiswahili siku hiyo ya mdahalo.
 
I can easily predict the conclusion of the forthcoming debate....

Kama yupo Mr. Pole Pole hapo Nape na Francis hawatafua dafu.

Bora mngemuongeza Mzee Kingunge awasaidie akina Nape!
 
Asante kwa taarifa. Kuwepo mr polepole tosha kabisa kutoa elimu. Big up ITV!


Tundu Lissu Anahitajika na ni muhimu kuwepo , hakuna Mwana sheria hata mmoja hapo kuna hoja zinahitaji majibu ya kisheria. NAPE KILAZA UWA ANAONGEA PUMBA
 
Bw. Pole Pole anajua sana yule mtu na anatosha kabisa kuwawakilisha wazee wetu akina Jaji Warioba. Hopefully utakua mdahalo mtamu sana. Big up kwa wote waliouandaa.
 
Watu sijui hawaoni au ni uvivu wa kusoma,jamaa kaandika utakuwa lini na wapi but still pipo zinauliza utakuwa lini..bongopipo bhana!
 
Back
Top Bottom