Mchungaji mmoja huko Marekani asifu mauaji ya mashoga Orlando


Status
Not open for further replies.
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,386
Likes
5,505
Points
280
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,386 5,505 280
Mchungaji mmoja wa kanisa la kibabtisti huko Sacramento CA, amesifu mauaji ya mashiga yaliyotokea hivi karibuni ambapo mashoga 49 waliuawa na wengine zaidi ya 50 kujeruhiwa..

Nchungaji Rogers amesikitika sana kwa nini hawakufa wengi na amemlaumu muuaji kua hakufanya kazi yake kwa usahihi na hakumaliza kazi yake sawasawa.

Mchungaji Rogers anatamani kama wangekufa mashoga wengi zaidi au wote waliokua kwenye ile club. Anadai kua watu wasikitike kwa nini mashoga wahakuuwawa wengi na sio kwa nini waliuwawa.

Unaweza kupitia hapa.
Pastors Praise Anti-Gay Massacre in Orlando, Prompting Outrage http://a.msn.com/r/2/AAhGt74?m=en-us&a=1
 
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
318
Likes
302
Points
80
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
318 302 80
Huyo mchungaji hataki unafiki...
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,344
Likes
781,039
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,344 781,039 280
MUNGU mwenyewe aliwachoka! sodoma na gomora!
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,386
Likes
5,505
Points
280
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,386 5,505 280
Huyo mchungaji hataki unafiki...
Unafiki ni kukubaliana na jambo ambalo hulikubali moyoni ila mdomoni unajifanya kulikubali.

Mchungaji kaamua kumwaga mboga kua anatamani mashoga wote wauawawe.

Binafsi hata mimi sipendi unafiki.
 
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
318
Likes
302
Points
80
T

Think Hard

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
318 302 80
Unafiki ni kukubaliana na jambo ambalo hulikubali moyoni ila mdomoni unajifanya kulikubali.

Mchungaji kaamua kumwaga mboga kua anatamani mashoga wote wauawawe.

Binafsi hata mimi sipendi unafiki.
Nimempenda huyo Mchungaji coz kasema ya moyoni..wengine wanajifanya imewagusa kumbe moyoni wanatamani wote wafe.. Mchungaji kawa mkweli kwa nafsi yake..
 
zinginary

zinginary

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2015
Messages
2,298
Likes
1,387
Points
280
zinginary

zinginary

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2015
2,298 1,387 280
Wafe tuu..safi sana pastor
 
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
433
Likes
285
Points
80
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
433 285 80
Watu walimleta mwanamke aliyekutwa akizini kwa Yesu. Sheria ilikuwa inasema mwanamke akikutwa anazini ni sharti apigwe mawe mpaka kufa. Sasa walipofika kwa Yesu, wakamwambia Yesu kutokana na sheria zetu huyu mwanamke anatakiwa kupigwa mawe mpaka afe. Yesu akawaambia, asiye na dhambi awe wa kwanza kumpiga mawe. Yesu aliinama chini na kuandika na aliposimaa wote kuanzia mdogo mpaka mkubwa waliondoka. Yesu akamwambia yule mwanamke, nenda zako na husitende dhambi tena.
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,865
Likes
1,557
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,865 1,557 280
Swala hili linakuwa kubwa zaidi Africa Tanzania ikiwepo je nini kinafanyika ?au ni kushangilia huyo mchungaji ilihali waharibifu wa watoto na mazingira mabovu ya malezi yanaendelea hali inayopelekea ushoga kukua#tumpongeze huyo mchungaji kwa kuwa mkweli lakini ni lazima nasi kama jamii kuchukua hatua Kali zaidi kwa watu wanaojihusisha na vitendo hivyo.
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,865
Likes
1,557
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,865 1,557 280
Kwa hivi sasa TV na radio station zimeona ni fahari kuajili mashoga na wasagaji TV show sasa zinawapa publicity kubwa zaidi watu hao huku wakilazimisha watu kuwafurahia unadhani vijana wadogo wanajifunza nini?
Wanaume wanakataa watoto wanawake wanageuka single mother ambao in turn huwa marafiki wa hao gay na same time wako na watoto wa kiume na hawapendi watoto kuwa hivyo huku wamejenga mazingira ya watoto kuwa hivyo ni hatari zaidi
 
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
523
Likes
221
Points
60
rich gang

rich gang

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
523 221 60
safi sana ni wachache wanaoweza kutoa maoni yao ya moyoni,mashoga ni uchafu unaochafua mazingira yetu asante sana kwa kuwapunguza
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Hivi nyie mnaochukia mashoga na kushangilia huyo mchungaji mna tofauti gani na wale wazungu wanaoamini mtu mweusi ni half human na wangekuwa na uwezo mngerudi kuwa slaves au mngemalizwa wote, nyie mnabidi mkaishi pamoja na ile mizungu mibaguzi ili mtengeneze society yenu ya hate
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Swala hili linakuwa kubwa zaidi Africa Tanzania ikiwepo je nini kinafanyika ?au ni kushangilia huyo mchungaji ilihali waharibifu wa watoto na mazingira mabovu ya malezi yanaendelea hali inayopelekea ushoga kukua#tumpongeze huyo mchungaji kwa kuwa mkweli lakini ni lazima nasi kama jamii kuchukua hatua Kali zaidi kwa watu wanaojihusisha na vitendo hivyo.
Ushoga haufundishi wala kulazimishwa,mashoga ni mashoga tu wapo, walikuwepo na wataendelea kuwepo na hakuna chochote mtafanya zaidi ya maneno yenu ya kashfa tuu tena nyuma ya keyboard na jamii zote zilizostaarabika zimewaachia waishi maisha yao na kuwalinda kama binadamu wengine na wengine ndio kila kukicha mnazama baharini kukimbilia hizo nchi
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
798
Likes
886
Points
180
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
798 886 180
kaka samahani ntajie hao watangazaji ili niache kabisa kuwafatilia
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,399
Likes
3,930
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,399 3,930 280
huyo ndo mchungaj wa kwel sasa
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,324
Members 475,099
Posts 29,254,251