Mchungaji atuhumiwa kubaka mtoto wa miaka mitano

Mchungaji atuhumiwa kubaka mtoto wa miaka mitano

Status
Not open for further replies.

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Posts
24,709
Reaction score
24,624
Mchungaji wa kanisa la Evangelical Asemblies of God katika kijiji cha Ntuchi Wilayani Nkasi Mkoani Rukwa, Evans Kankoma (41) anatuhumiwa kumbaka mtoto wa miaka mitano mwanafunzi wa darasa la kwanza.

Kwa muijibu wa taarifa zilizopatikana na kuthibitishwa na ofisa mtendaji wa kijiji hicho, Robert Lunyelele, kiongozi huyo wa kiroho anadaiwa kumfanyia unyama huo mtoto huyo saa 7 mchana kwenye bustani ya miti na matunda.

Inadaiwa mtoto huyo na wenzie walikuwa wakitoka shule na walipitia kwenye bustani hiyo kuchuma mapera, Lunyelele alidai kuwa mchungaji huyo alimwita mtoto huyo huku akimlazimisha na kumwamuru mwanafunzi aliyekuwa nae kwenda nyumbani na ndipo alipoanza kumbaka mtoto huyo na kumsababishia maumivu makali.

Alidai mwanafunzi mwenzie aliyeamriwa na mchungaji huyo kwenda nyumbani ndiye aliyetoa taarifa hizo ndipo wazazi wa mtoto huyo anayedaiwa kubakwa walipofatilia kwenye bustani hiyo na kumkuta mchungaji eneo la tukio huku mtoto huyo akilalamika kupata maumivu makali.

Wazazi hao walipiga kelele zilizosababisha watu kufurika eneo hilo.

Baada ya polisi kupata taarifa hizo walifika eneo la tukio na kumkamata mtuhumiwa.

Source: Habari Leo tar 04/06/2015
 
Tunaishi katika nyakati ambazo matendo ya wanadamu hushangaza kuliko ya wanyama...tunaishi katika nyakati ambazo tofauti pekee kati mwanadamu na mnyama ni mavazi tu lakini kimatendo wanalingana....
 
Wananchi wa huko mbona wameniangusha ? huyo alikua ni wa kupiga kiberiti na kutoa taarifa baadae
 
Dah!
Hizi kesi lini zitaisha jamani?
Mbona kwa wenzetu haya mambo hatuyasikii?😠😠

Imani yangu iko mashakani sana.
 
Tunaishi katika nyakati ambazo matendo ya wanadamu hushangaza kuliko ya wanyama...tunaishi katika nyakati ambazo tofauti pekee kati mwanadamu na mnyama ni mavazi tu lakini kimatendo wanalingana....

Kaka wanyama wana nafuu kwani huwezi kuona Simba dume akibaka simba ndama wala huwezi kuona mnyama akilawiti mnyama mwenzie wala wanyama wa kike wakifanya mapenzi ya jinsia moja.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom