mchumba (kwa akina dada wote)


P

petjoan

New Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
33
P

petjoan

New Member
Joined Nov 30, 2012
1 0 0
nimeamua kutoa zawadi ya kutafuta mchumba. Binti huyo asiwe na mtoto aliemzaa, awe na umri wa miaka kati ya18_23, awe na elimu kati ya 4m 4_diploma. Mweupe au maji ya kunde, sibagui kabila
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
nimeamua kutoa zawadi ya kutafuta mchumba. Binti huyo asiwe na mtoto aliemzaa, awe na umri wa miaka kati ya18_23, awe na elimu kati ya 4m 4_diploma. Mweupe au maji ya kunde, sibagui kabila
Mimi nina mtoto wa kulea/adopted inakuwaje
 

Forum statistics

Threads 1,238,906
Members 476,226
Posts 29,336,473