Mchawi gari

Mchawi gari

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
24,935
Reaction score
61,067
Kama una gari raha Sana unapaki gari sehemu unamvuta manzi karibu unampelekea Moto dakika ya mwisho unamtia 20000 kwenye mkoba wake anasepa.hamna haja ya kuingia lodge kupoteza 30000 bado hamjakula bado hujampa kipoozea chake.cha msingi we maliza kwenye gari nikupe Siri hata wenyewe wanawake wanapenda sana wanaume wa sharp ambao wanamaliza show mapema tu na sio kupelekana guest mkae siku nzima mchoreshane.piga mzigo washa AC,ukimaliza chukueni tishu futaneni pulizieni perfume kama ipo Kisha manzi atembee akatafute hela na pengine Kwa maana huko meseji zinaingia za wanaume wenzako na wenyewe wamepata fedha eti usidhani unazo peke yako.kimsingi vizuri kula na wenzako Kama hutaki acha.
 
Kama una gari raha Sana unapaki gari sehemu unamvuta manzi karibu unampelekea Moto dakika ya mwisho unamtia 20000 kwenye mkoba wake anasepa.hamna haja ya kuingia lodge kupoteza 30000 bado hamjakula bado hujampa kipoozea chake.cha msingi we maliza kwenye gari nikupe Siri hata wenyewe wanawake wanapenda sana wanaume wa sharp ambao wanamaliza show mapema tu na sio kupelekana guest mkae siku nzima mchoreshane.piga mzigo washa AC,ukimaliza chukueni tishu futaneni pulizieni perfume kama ipo Kisha manzi atembee akatafute hela na pengine Kwa maana huko meseji zinaingia za wanaume wenzako na wenyewe wamepata fedha eti usidhani unazo peke yako.kimsingi vizuri kula na wenzako Kama hutaki acha.
Vuvuzera la lumumba hujawaikuandika jambo la maana kote ni ujinga mtupu.Na mtu km ww mwenye ufupi wa kufikir ndio mtaji wa chama cha matapeli (ccm)
 
Kama una gari raha Sana unapaki gari sehemu unamvuta manzi karibu unampelekea Moto dakika ya mwisho unamtia 20000 kwenye mkoba wake anasepa.hamna haja ya kuingia lodge kupoteza 30000 bado hamjakula bado hujampa kipoozea chake.cha msingi we maliza kwenye gari nikupe Siri hata wenyewe wanawake wanapenda sana wanaume wa sharp ambao wanamaliza show mapema tu na sio kupelekana guest mkae siku nzima mchoreshane.piga mzigo washa AC,ukimaliza chukueni tishu futaneni pulizieni perfume kama ipo Kisha manzi atembee akatafute hela na pengine Kwa maana huko meseji zinaingia za wanaume wenzako na wenyewe wamepata fedha eti usidhani unazo peke yako.kimsingi vizuri kula na wenzako Kama hutaki acha.
Nyie Ma-CCM ndio tabia yenu hasa mkipata mgawo kutoka Vote.20.
Hivi unaijua harufu ya K... wewe?!
Unarudi nyumbani unanuka K... hadi watoto wanashindwa kukupokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama una gari raha Sana unapaki gari sehemu unamvuta manzi karibu unampelekea Moto dakika ya mwisho unamtia 20000 kwenye mkoba wake anasepa.hamna haja ya kuingia lodge kupoteza 30000 bado hamjakula bado hujampa kipoozea chake.cha msingi we maliza kwenye gari nikupe Siri hata wenyewe wanawake wanapenda sana wanaume wa sharp ambao wanamaliza show mapema tu na sio kupelekana guest mkae siku nzima mchoreshane.piga mzigo washa AC,ukimaliza chukueni tishu futaneni pulizieni perfume kama ipo Kisha manzi atembee akatafute hela na pengine Kwa maana huko meseji zinaingia za wanaume wenzako na wenyewe wamepata fedha eti usidhani unazo peke yako.kimsingi vizuri kula na wenzako Kama hutaki acha.

Mkuu kwa lile gheto kweli bora umiliki gari


Sent using Jamii Forums mobile app
 
na sisi wenye carrier tunaruhusiwa kufanya michezo hiyo
Kama una gari raha Sana unapaki gari sehemu unamvuta manzi karibu unampelekea Moto dakika ya mwisho unamtia 20000 kwenye mkoba wake anasepa.hamna haja ya kuingia lodge kupoteza 30000 bado hamjakula bado hujampa kipoozea chake.cha msingi we maliza kwenye gari nikupe Siri hata wenyewe wanawake wanapenda sana wanaume wa sharp ambao wanamaliza show mapema tu na sio kupelekana guest mkae siku nzima mchoreshane.piga mzigo washa AC,ukimaliza chukueni tishu futaneni pulizieni perfume kama ipo Kisha manzi atembee akatafute hela na pengine Kwa maana huko meseji zinaingia za wanaume wenzako na wenyewe wamepata fedha eti usidhani unazo peke yako.kimsingi vizuri kula na wenzako Kama hutaki acha.

Sent usingJamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom