Mchanganuo wa mikataba ya sportpesa na vilabu vya Simba SC na Yanga SC


Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
4,048
Likes
5,585
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
4,048 5,585 280
MCHANGANUOA WA MIKATABA YA SPORTPESA NA VILABU VYA SIMBA SC NA YANGA SC

YANGA



Mkataba wa jumla wa Yanga SC na Sportpesa ni shilingi 5,229, 349,688.

Mkataba huu una ongezeko la asilimia 5% kila mwaka lakini ongezeko hilo linaanzia mwaka wa pili wa mkataba.

Mchanganuo:
1. Mwaka wa kwanza Yanga SC watapokea shilingi 950,000,000.
2. Mwaka wa pili watapokea shilingi997, 500,000. Ikiwa ni ongezeko la asilimia 5 la shilingi950 za mwaka wa kwanza.
3. Mwaka wa tatu Yanga watapokea shilingi 1,047, 375,000.
4. Mwaka wa nne watapokea
1,099,743,750.
5. Mwaka wa tano watapokea shilingi 1,154,730,938.

SIMBA SC



Katika mkataba huu Simba SC kwa ujumla watapokea shillingi 4,862,555,500.

Mkataba huu una ongezeko la asilimia 5% kila mwaka lakini ongezeko hilo linaanzia mwaka wa pili wa mkataba.

Mchanganuo

1. Mwaka wa kwanza Simba SC watapokea shilingi shilingi 880,000,000.
2. Mwaka wa pili kukiwa na ongezeko la asilimia 5 watapokea shilingi 924,000,000.
3. Mwaka wa tatu klabu ya Simba itapokea shilingi 970,000,000.
4. Mwaka wa nne watapokea shilingi 1,018,710,000.
5. Mwaka wa tano watapata shilingi 1,069,645,500.

Tofauti kati yao ni shilingi 386,794,188/-.

Bonus kwa vilabu vyote viwili ni kama ifuatavyo .

1. Ubingwa wa ligi kuu Tanzania bara ( VPL ) shilingi 100,000,000/-
2. Kagame ..........
3. CAF ...........
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,784
Likes
17,098
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,784 17,098 280
Timu zingine zina safari ndefu sana kama kila mtu anataka adhamini hawa wawili kwa madau makubwa!!
Ila ndala watagawana na timu zingine kwa kununua mechi na kununua wachezaji wajambishe!
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
4,048
Likes
5,585
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
4,048 5,585 280
Masahihisho kidogo ya ki uandishi
Ukishasema milioni hautakiwi uiandike tena 386, 794, 188. Yaani mfano ukisema milioni 30 ndio sahihi, sio milioni 30,000,000.
Nimerekebisha makosa
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,570
Likes
3,389
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,570 3,389 280
Timu zingine zina safari ndefu sana kama kila mtu anataka adhamini hawa wawili kwa madau makubwa!!
Ila ndala watagawana na timu zingine kwa kununua mechi na kununua wachezaji wajambishe!
Simba wakishinda poa, wakishinda Yanga wamenunua mechi.

Zikifungwa timu nyingine hali ya mchezo, ikifungwa Simba points zinatafutwa mezani hadi Fifa
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,747
Likes
17,396
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,747 17,396 280
Simba kaongezewa
 
Ta-kibombo

Ta-kibombo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2015
Messages
596
Likes
391
Points
80
Ta-kibombo

Ta-kibombo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2015
596 391 80
Hivi kwanini hawa wadhamini awaziangalii timu ndogo ndogo kama stand,mbao,nk?hizo timu zikipata mdhamini mnono kama wa simba na yanga,watafanya vizuri sana nakuongeza ushindani mkubwa.Ebu angalieni stand utd wakati acacia wapo,walileta upinzani mkali sana.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,247
Likes
13,796
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,247 13,796 280
Hivi hawa sportpesa ni nani haswa? Naona hadi Everton wamewaweka nyavuni.
Si wa mchezo.
 
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,584
Likes
796
Points
280
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,584 796 280
probation time ni muda gani?au huo mkataba hauna hicho kitu?
 
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
1,402
Likes
916
Points
280
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
1,402 916 280
Hujasema hao sportpesa wanafaidikaje. Kudhamini simba na Yanga ni sawa na kudhamini pooltable, timu hazina malengo ya mbali zaidi ya kukashifiana.
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,450
Likes
1,325
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,450 1,325 280
Hujasema hao sportpesa wanafaidikaje. Kudhamini simba na Yanga ni sawa na kudhamini pooltable, timu hazina malengo ya mbali zaidi ya kukashifiana.
Hao Sportpesa wanafaidika kwanza nembo yao tu kukaa mbele ya jezi ni biashara tosha kabisa,
 
Mr Mikazo

Mr Mikazo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
1,492
Likes
693
Points
280
Mr Mikazo

Mr Mikazo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
1,492 693 280
Hivi kwanini hawa wadhamini awaziangalii timu ndogo ndogo kama stand,mbao,nk?hizo timu zikipata mdhamini mnono kama wa simba na yanga,watafanya vizuri sana nakuongeza ushindani mkubwa.Ebu angalieni stand utd wakati acacia wapo,walileta upinzani mkali sana.
Stand yupo pia, anakula ml 600 nazan kwa mwaka
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,489
Likes
622
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,489 622 280
Hivi kwanini hawa wadhamini awaziangalii timu ndogo ndogo kama stand,mbao,nk?hizo timu zikipata mdhamini mnono kama wa simba na yanga,watafanya vizuri sana nakuongeza ushindani mkubwa.Ebu angalieni stand utd wakati acacia wapo,walileta upinzani mkali sana.

Jibu unalo wewe mwenyewe. Lazima ujue mdhamini hatoi pesa kama hisani.
Nini kilitokea kwenye udhamini kwa Stand United? Ugomvi, uzandiki, uadui, kushikana uchawi, majungu, fitna, ulozi hadi mdhamini akaona hapa ujinga tu!

Kuna kazi kubwa ya kuutoa mpira wetu mikononi mwa wanaojiita 'watu wa mpira'. Hawa ndio vikwazo vya mabadiliko
 
Ta-kibombo

Ta-kibombo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2015
Messages
596
Likes
391
Points
80
Ta-kibombo

Ta-kibombo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2015
596 391 80
Jibu unalo wewe mwenyewe. Lazima ujue mdhamini hatoi pesa kama hisani.
Nini kilitokea kwenye udhamini kwa Stand United? Ugomvi, uzandiki, uadui, kushikana uchawi, majungu, fitna, ulozi hadi mdhamini akaona hapa ujinga tu!

Kuna kazi kubwa ya kuutoa mpira wetu mikononi mwa wanaojiita 'watu wa mpira'. Hawa ndio vikwazo vya mabadiliko
Nakubaliana nawewe kabisa kwa ili.Soka la TZ linaendeshwa nawatu wenye masilahi yao binafsi.Migogoro ndani ya virabu inaibuka tu baada yakuona pesa mfano mzuri ni stand,awa jamaa walipata udhamin mnono sana na timu ikafanya vizuri.lakini kilichotokea kila MTU anajua
 
Dr Simba

Dr Simba

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2016
Messages
899
Likes
1,034
Points
180
Dr Simba

Dr Simba

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2016
899 1,034 180
Nusu ya izo pesa Ndala watanunua mechi washangilie ubingwa feki. ........mechi za kimataifa swambulengee. ......out.
 

Forum statistics

Threads 1,274,205
Members 490,608
Posts 30,504,478