Mchakato mwingine wa katiba mpya


mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
Katiba mpya inamichakato miingi, huu nao wa kila chama kwenda mafichoni kuuchakato nina wasiwasi na kuuchakachua,

Hii katiba ni wananchi sio ya chama chochote, lkn ninamashaka makubwa na namna vyama vinapokwenda kuujadili ili iweje

Hivi ni nani atatakiwa mawazo yake yachukuliwe ni hawa wanaokaa na kujadili tena mawazo ya wananchi?

Ninaimani na ripoti ya warioba kwamba mawazo mengi ni ya wananchi, lakini kiongozi mmoja anatoa wapi haki ya kukataa

maoni ya wengi?

KATIBA HII MAONI HAYA LAZIMA YALINDWE KAMA WIZI ULE WA KURA,
 
N

nicksemu

Senior Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
198
Likes
1
Points
33
N

nicksemu

Senior Member
Joined Feb 6, 2012
198 1 33
Mimi nashangaa sana, wakati makundi yote yalipewa nafasi ya kutoa maoni. Sasa wameanza CCM na vyama vingine vitafuatia na mwisho wake sijui utakuwaje. Ngoja tuone
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,786
Likes
3,109
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,786 3,109 280
Wanasiasa wetu wanajiona wao ndio wenye Tanzania na sisi wengine ni vijakazi wao,hii katiba itafinyangwa mwisho siku mwananchi hana chake na tunarudi kule kule.......
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
Kama hawa viongozi huomba kura kutoka kwetu, basi wakae chini na wasikilize kila wananchi wanachotaka, zaidi ya hapo ni huchu wa utawala. tumechoka kuburuzwa na chama cha kifisadi
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094